Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora Andrew Chenge angekuwa spika wa bunge la jamhuri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by THE PERFECT, Jun 22, 2011.

  1. THE PERFECT

    THE PERFECT Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni bora Andrew Chenge angekuwa ni spika wa bunge la jamuhuri wa muungano wa Tz, kuliko
    Anne makinda, kutokana na CV ya Chenge, kwani amekuwa mwanasheria Mkuu wa serikali kwa kipindi kirefu kuliko wote ma-AG,
    hivyo ni mtu ambae anazijua sana kanuni na sheria mbalimbali angeweza kuliongoza vizuri bunge hili lenye changamoto za kikanuni.
    CCM walifanya kosa kumchingia baharini mtu mhimu kama huyu kwa kile kiti. Makinda hazijui kanuni na waha hajiamini hafai katika bunge la sasa la wasomi wengi na vijana kibao wenye uweza...
     
  2. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Tutawaona wengi, naona na vijisenti katuma watu wake. Tumsubiri na RA.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Iam pretty sure kwamba Makinda hawezi kuongoza bunge hili, lakini kusema Vijisenti arudi ni kuwaza kwa sauti sana!
    Chenge ana tofauti gani na Makinda kwa habari ya maadili?...si wote ni wa mama mmoja?
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Dah, hii kali kweli wa2 wamechoka!
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kaka huo uanasheria mkuu wa Chenge ndio umetufikisha hapa tulipo,Chenge hastahili hata kuwa mjumbe wa nyumba kumi ,aheri ya huyo Makinda kuliko mzee wa vijisenti,au umesahau alivyobambwa na kamera mule mjengoni,pamoja na elimu yake ,yeye ni sawa na wale walosoma zile shule tulikuwa tukiziita za TAPA au Bush
     
  6. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wanawake tunawezaaaaaaa, yamewatokea puwani, kinachotakiwa hapa si kichwa awe mwanamke ama mwanaume kuweza kwako kutategemea IQ yako. Kama akina mama kiroboto, mama sofa samba (mipasho originally) ndo hao wanasema wanaweza yako wapi sasa? kwishne kabisa na hii miaka mitano huyo mama amebebeshwa gunia la misumari kichwani kazi anayo. Someni bila shida
     
  7. m

    mtimbaru Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kweli kabisa mafisadi wanaanza kutuma watu wao ndani ya jf
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lakini hawatafanikiwa maana tumeshashtukia. Chenge anatakiwa awe nyapara kule jela halafu tunamjadili hapa kwa ajili ya uongozi wa taifa! Hii ni dhihaka.
     
Loading...