Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boom: Wanafunzi wa" saut" tumelaaniwa?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by don-oba, May 5, 2012.

  1. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Katika hali ya kushangaza kwa mara nyingine tena wanafunzi wa chuo kikuu cha mt Augustine mwanza wameanza kuishi maisha magumu kutokana na pesa ya loan board kuchelewa kufika. Ni takribani wiki mbili zimepita sasa wanafunzi hawajui wapi pa kuanzia. Uhusiano mbovu kati ya serikali ya wanafunzi na uongozi wa chuo unachangia kwa kiasi kikubwa ucheleweshwaji wa pesa ya mkopo. Uongozi uliopita chini ya MATABA uliingia katika mgogoro na wanafunzi kwa kile kilichoelezwa kutokuwa makini kufuatilia pesa ya mkopo kwa wakati. Hii imemuathiri MATABA katika uchaguzi uliopita pale wanafunzi walipolikataa pandikizi lake ANTHONY.

    SWALI; Raisi wa sasa ndugu Malissa Godlisten ataweza kuzikabili hizi changamoto?. Tusubiri tuone!!!. Wanafunzi wa SAUT wana historia ya pekee katika vyuo vikuu hapa nchini kunyenyekea na kuwa waoga katika kudai haki zao.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo ndo mmeleta mashitaka huku jf ili tuwasaidie kupata hilo bumu au?
     
  3. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    salini salam maria mara3 na babayetu mara 3 boom litakuja na migogoro yenu itakwisha
     
  4. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kijana umepotea sana saiv umekua comred wa chuo
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    nipo mkuu,majukumu mengi tu.
     
  6. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    huyo rais wenu ni bogus,hawezi kazi!ngoja msote ndio mjute kumchagua.Mtu mwenyewe makelele mengi na uchadema ndani yake!mliyataka wenyewe msitapetape.
     
Loading...