Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BOOM LA LOAN BOARD St AUGUSTINE CHEQUE IMEWEKWA FIXED ACCOUNT.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by don-oba, Feb 16, 2012.

  1. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwa wale wanafunzi wa St Augustine walioanza 2nd sem tangu tar 13 february msitegemee kupata boom hivi punde. Kuna tetesi ya kwamba yule jamaa Alex akishirikiana na baadhi ya viongozi wamedeposit cheque ya loan board tangu tar 22 january. Wanasubiri mwezi utimie tar 22 feb ndo tutaanza kusaini.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Hii ni habari au tangazo?
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    don oba, nimefurahi kuisoma post yako mkuu kumbe wanafunzi wa saut bado hawajapata boom! aisee vile vibinti kipindi kama hiki tulikuwa tunavila vibaya sana.. ukivipa buku 5 tu unajibebea hehehe cha muhimu ni kwa binti nikupeleka mkono kinywani tu. safari hii imenipita bwana kutokana na majukumu kuwa mengi, mwakani nitatafuta nafasi by december/january/feb nije mwanza.
    watoto huwa wananyodo sana boom likiingia, wakiishiwa madereva wa tax/daladala wauza maduka, wazee wote huwa wanaponea saut
     
  4. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ha ha ha, umenifurahisha sana.....!
     
  5. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    naomba unitofautishie kati ya tangazo ya habari, halafu ntakupa jibu!
     
  6. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Alex,Mama nasania,na raisi wenu mataba wote wezi minimemaliza mwaka jana ila hao watu ndo chanzo cha dada zetu kujiuza ila kamavipi komaeni tu wadogo zetu siku moja mtatoka kama sisi.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jana nimemshikisha binti wa UDSM kwa buku tano, hakuna kula, supu (ngunga tu). Nnachowapendea mabinti wa kusomba vyuoni ndio hicho. Hawatakagi love story wao Bongo Bingo.
     
  8. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mbna cc 2likomaaga 2010 nikiwa na mh machali mpaka kwa meneja wa benk mbna kesho yake 2lipewa hela.so nawashauri nenden benk mkauliza ka hela yenu imeingia.alex ni **** mkubwa cjui wanaundugu na kitima?
     
  9. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Busara itumike. Mwanafalsafa Plato alipata kusema "BINADAMU KAMWE HATAONA MWISHO WA MATATZO YAKE MPAKA PALE VIONGOZI NA WATAWALA WATAKAPO KUWA WENYE HEKIMA". Huu ni ufisadi mwingine,Mkuu wa chuo fuatilia hili,taasisi yako inapoteza credibility mbele ya umma. Naomba kuwasilisha.
     
  10. P

    Piazza jr Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa sasa wanazingua wanajua watu tunavyoishi huku
     
  11. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwanza huyu Mataba hafai kabisa, hafwatilii mambo. Kwa mfano ishu ya kuchelewa lipa ada watu tumepigwa fine 100000! Alex sahv anatembelea cruizer ya mkonga. Jamaa mwizi huyu!
     
  12. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    aisee umenipa ushauri mzuri, ngoja nijipange na makamanda wenzangu twende kwa meneja wa bank. Tatizo SAUT hawana ushirikiano, chuo km seminari....wengine hatuna mkopo tunawatetea lakini wao wapo tu wamekausha.
     
  13. P

    Piazza jr Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo umenena hili suala la ushirikiano kwa SAUT ni hakuna kabisa
     
  14. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sijawahi sikia wanafunzi wanagoma, hakuna kilichonishangaza km kupiga fine ya kilo nzima. Sasahv raisi bora tuwape hata Educt!
     
  15. P

    Piazza jr Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeona ehh
     
  16. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muulize kwanza malendo ya kuanzishwa chuo hicho! usifikili ni UDSM hiyo!
     
  17. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nilichaguliwa UDSM mwaka 2005 kusoma hapo tena sheria nikakataa, hapa SAUT mkuu nasoma LLM.... Barchellor nimechukua mbali kabisa si hapa kwa JK...!
     
  18. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Dai haki yako uone kitakachojiri juu yako wewe kama wewe.! Uongozi wa SauT wanafukuza individually tena kimya kimya. Cha msingi hapa ni kusubiri tu kwani tarehe 22 siyo mbali. Pia vijana mkipata hilo boom acheni kujidai kwa kulewa saaana na kuruka clubs.
     
  19. L

    Leo Tyger Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna ushirikiano kabisa fain laki 1 kisa umechelewa kureport dis z f**n system..ukiwaambia w2 kugomea hii hali raia wanakuambia nenda mwnyew c 2naogopa kufukuzwa!haya ss loan nayo ndo io..kila cku inapgwa kalenda..unafikir wadada wataacha kujiuza! Naweza xema saut ni kama seminary!..
     
  20. j

    jah people Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matatizo makubwa ya SAUT, ni kwamba Rais huwa anachaguliwa na uongozi wa chuo na siyo wanafunzi, Kwani kamati nyingi za uchaguzi huundwa kwa lengo lengo la kupanga wagombea ambao uongozi wa chuo unawataka, na hata rais wa sasa Mataba na waziri mkuu wake wote hawapati mkopo so hawawezi kutetea maslahi ya wenye mkopo. Nawashauri wanasaut wawe makini sana katika kuchagua viongozi wao kwani Mataba ameshaanza kujipanga kwa ajili ya kuchakachua kamati ya uchaguzi ujao ili aweze kumweka mtu ambaye yeye anamtaka. Mikakati yake inafahamika tena anatumia kigezo cha kwamba ametumwa na Dr Kitima amtafutie mtu atakayefaa kuwa rais baada yake. Kwa mtindo huu mnategemea kupatapata Kiongozi mwenye uwezo kutetea wanyonge na hasa kwenye masuala ya mikopo? Safari hii tunawambia waendelee na mipango yao ya kutuletea viongozi wanaowataka wao then Makamanda tumejipanga kukabiliana nao na muda si mrefu nitaiweka mipango yao hatharani hapa jamvini. Aluta continua
     
Loading...