Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boom! Boom., mbona muhimbili kimya

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mupirocin, Feb 8, 2011.

  1. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nawapongeza sana udsm kwa kuwa source ya mabadiliko, ila nashangaa kwanini vyuo vingie vipo kimya? Muhi2, kcmc, bugando, saut, tumaini inamaana ninyi hela inatosha? Au rice cooker zinawadanganya. Amkeni serikali ipo shaked mkishirikiana hata zile % za bodi ya mikopo zitafutwa. Muhi2 acheni woga piganien haki.
     
  2. mwanaharakati m

    mwanaharakati m Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UDSM ni mfano, fuateni mfano huo.....BOOM lenu halitapanda kwa maafikiano,ila SHINIKIZO........
     
  3. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kuna uwezekano hivyo vyuo wanapata pesa zaidi ya wenzao, haiinii akilini kwa wenzao kugoma na kusema pesa hazitoshi wakti wenyewe wakiwa kimya tu, you never know they might have somthing more than others
    :first:
     
  4. comson

    comson JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani wanaJF kama cc huku SAUT tunaguswa sana na hilo jambo sema administration wanadai mkataba na bodi ni mwanafunzi na HESLB so tunashindwa kujoin na wenzetu kwa kukosa support kwa wahadhiri wetu.... We unaweza kugoma huku lecture znaendelea....
     
  5. f

    furahi JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Watafwata 2. Kwani hujasikia yaliyompata Kawambwa Mkwawa? Akiwahutubia wanafunzi wa Mkwawa aliwaprovoke alipowambia nyie si kama UDSM wanaogoma hovyo. Kumbe katumbua jipu lililoiva, wanachuo wamecharuka na wanamtaka aombe msamaha coz maneno yake yanatafsiri kwamba wao (Mkwawa University College of Education) hawana dhiki ndo maana hawagomi. Vurugu tupu
     
  6. b

    bakarikazinja Senior Member

    #6
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli mimi sina mchango navyo jua maisha ya ud ni yatabu sana hasa sisi watoto wa mkulima kuna kipindi tulikuwa tuna piga deshi kabisa kipindi tuna kula mkate ndio tuna lalia
     
  7. b

    bakarikazinja Senior Member

    #7
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani hii mada inanikuta sana kwani ndio ina changia hata vijana kuto kusoma kwa raha pale chuo maana yupo darasani anajiuliza akitoka atakula nini
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Wengi wa wanafunzi wa muhimbili ni watoto wa 'vigogo' hawaishiwi saana.
    Unategemea mtoto wa kikwete,lowassa,mahiza,msola,magembe,komba,maboko na maprofesa mbalimbali wanaweza kushiriki kwenye migomo ya kuganga njaa?
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii ni crap

    ina maana hao vigogo uliowataja hapo wamezaa watoto ishirini kila mmoja??

    tuwe tunafikiria kabla ya kusema bana
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hii yako ndio crap zaidi.
    mkuu kwa asilimia kubwa wanaosoma muhimbili ni watoto wa class hiyo hapo juu(watoto wa viongozi na maprof).
     
Loading...