Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boniface Wambura, naombeni msamaha

Discussion in 'Sports' started by First Born, Jul 12, 2011.

  1. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Imesikika sauti ya Boniface Wambura afisa habari TFF, kwamba anawaomba radhi kwa kitendo cha umeme kukatika wakati wa utoaji wa zawadi, nina wasiwasi na huu msamaha. Lakini pia Sendeu Luis amewapa pole baadhi ya wachezaji wa Simba waliozimia baada ya kichapo juzi jumapili tar 4. July. Sasa wasiwasi wangu ni kwamba kama walisema watafanya uchunguzi ikiwa ni pamoja na Nchimbi kuunda kamati, afu leo wanasema samahani, hii inamaanisha nini? Kwamba tupotezee!
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ubalozi wa China umethibitisha kuna jenereta pale lenye uwezo wa kuwaka hata wiki kama MAFUTA YAMEWEKWA.Hapo kwenye mafuta ndio utata na haina haja ya uchunguzi 'PAKA AFUNGWE KENGELE'.
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nani atamfunga paka kengele?
     
  4. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ile issue haihitaji tume wala ndugu yake. Kinachotakiwa wote wanaohusika na uwanja ule watimuliwe na ikibidi wapigwe faini. Sidhani kama TFF wanahusika ktk hili, lakini kilicho wazi ni kuwa kila mechi uwanja hupata % fulani ya mapato, sasa kama wasimamizi wa uwanja hawawezi kuhakikisha kuwa kuna umeme 24 hrs bila kujali dharura hawafai na wala tusijidanganye kuilaumu TFF. Wao nana madudu yao lkn siyo hili.
     
Loading...