Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongomovies official website launch party...!!!!!

Discussion in 'Entertainment' started by Bongomovies, Oct 24, 2012.

  1. B

    Bongomovies Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="class: webkit-line-content"]Yes...! Celebs biographies,personal lives, interviews, news, events and more...EXCLUSIVELY!!! .Coming Soon.!!
    visit the website BongoMovies Official Website

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: webkit-line-number"]Like our facebook page BongoMovies | Facebook for an invitation to the biggest bongomovies' launch party of the year...seats are so limited..!
    follow us on twitter
    banner ad.fw.png [/TD]
    [TD="class: webkit-line-content"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Ok senku yuu ila kuweni makini na kina wema/ezekiel and the like wanaaibisha bongomovies wapigeni ban hata ya mwaka au mnawaogopa?
     
  3. KIMAROO

    KIMAROO JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    haina meno hii bongo movie yatakiwa iwe kali dhidi ya wababaishaji kina wema na antiiiiiiii nani cjui
     
  4. B

    Bongomovies Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa ushauri mkuu, tutaufanyia kazi
     
  5. B

    Bongomovies Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa hii tasnia inaweza kutoa ajira kwa vijana wengi Tanzania
     
  6. KIMAROO

    KIMAROO JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kama mkiwa serious, maana nyie mnataka jamii tuwasaport lakini at the same tym nyie mwatuangusha na mapicha pamoja na matendo yenu machafu ambayo yanaidhalilisha jamii yetu yote. ifike mahala tuone kwanza nyie mko serious then siye wadau ndo tuwape hiyo support mnayoitaka.
     
  7. B

    Bongomovies Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu maneno yako ni ya ukweli mtupu, na nakuhaidi tutajitahidi kuhakikisha manjiridhisha na umakini wetu kwenye hii tasnia
     
  8. KIMAROO

    KIMAROO JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    goood hapo mtarudisha heshima yenu kwenye jamii. na naamini nyie ni watu makini saana maana kama mnaweza kutuweka chini tukawaangalia t means mna convicing power ya uhakika
     
  9. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kila la kheri BONGOMOVIES! Tunaomba mfikirie kutuandalie filamu zinazoongelea matukio halisi mbalimbali yanayoikumba nchi yetu!Tunaelekea kuchoshwa na filamu zenu za mapenzi tu kila kukicha!
     
  10. B

    Bongomovies Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bila shaka mkuu, ni muda ata wa kuanza kufikiria kuziweka historia zetu kwenye movie kwa ajili ata ya uelewa mrahisi wa watoto wetu, asante mku
     
  11. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Patiently waiting...
     
  12. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    website mlitakiwa muwe mmeshanzisha tokea miaka ya 90 hata kakobe anawashinda ana blog sport
     
Loading...