Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BONGO zAIDI YA UIJUVYo...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Aug 9, 2011.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ni mji mpekee duniani ambao: Hakuna maji, hakuna ememe, hakuna mafuta, usafiri mgumu. Lakini takwimu za kiserikali zinaonesha kuwa mfumuko wa bei (inflation) unashuka.
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    tehe tehe tehe.....
    Naona JINGA KUU ameshindwa na wafanyabiashara
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    ...najaribu kufikiri baada ya hili sakata la wamiliki wa vituo vya mafuta kugoma ni nini kinafuata
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kitakacho fuata ni watu kutembea kwa miguu. Na wote tuseme CCM oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
    <br />
    <br />
     
Loading...