Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bongo ukiwa na hela kama new york

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jane_000, Feb 12, 2012.

  1. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    napenda nchi yangu tanzania ukiwa na hela kama new york Unaweza kulewa kustarehe kuchukua bwana kutembea kufanya chochote bila kuogopa kwenda beach kufanya mambo fulan kwenye garish
     
  2. Zagazaga

    Zagazaga JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    we mtambo tu
     
  3. u

    ureni JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    JF imeingiliwa.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    unahitaji wataalam wa saikolojia
     
  5. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ushampata uyo bwana?kumbe na wewe unabuy?
     
  6. t

    tortoise Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ****. Nonsensical.
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Post za wekend bhana za kilevileeevi
     
  8. Masimbwe

    Masimbwe Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hovyooo kabisa!
     
  9. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Jamani huyu ni kazimungala(jinamizi)yule aliyeimbwa na FM academia!!
     
  10. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,153
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Libya walikubana sana, wa geti kali anapo ruka ukuta
     
  11. m

    maginga amos Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haija simama
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hawagawi tena magari MEKUNDU. Ila ukibahatisha, unaweza kumpata Buzi atakayekupa HELA YA SANDA.
     
  13. RaiaMbishi

    RaiaMbishi JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani, nini cha ajabu alichokisema Jane juu ya hili? Mbona huu ni ukweli mtupu, au kwa sababu kasema 'kuchukua bwana'? Basi ujue wengi wa wale waliochukizwa na hili aidha status zao nje ni za kuoza, hivyo hawawezi kurudi bongo kushuhudia hayo au hawana fedha za kujivinjari katika nchi yetu yenye kila starehe kijana anayoi hitaji, ili mradi una uwezo kifedha. Bongo kunaogopesha sana wanaume siku hizi kama hauna fweza.....; kazeni buti, yote yanawezekana.
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Daresalama ya m.kwere will never be 'big apple', not in a zillion years. Dar watu wana ela zao na bado wanakosa huduma muhimu vilevile.
     
Loading...