Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo taxi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by BIN BOR, Jan 3, 2011.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii si utani...imetokea leo nilipochukua taxi toka Magomeni, nikasimama pale Turiani schoo kisha nikaunganisha hadi Shopers plaza.

    Mimi : Bei gani hadi hapa?
    Driver : Elfu kumi na tano
    Mimi: Umepataje jumla hiyo.
    Driver : Kutoka Magomeni hadi Turiani School ni elfu tatu, halafu kutoka school hadi hapa ni elfu saba.
    Mimi: Sasa inakuwaje elfu kumi na tano?
    Driver: Teh, teh, teh, nipe tu hiyohiyo
    Mimi: Hiyo hiyo ngapi?
    Driver: We nipe tu uliyokuwa nayo blaza.......

    Aisee kidogo nimnase kibao
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaha sasa we ulitaka akwambie kahesabu km.??Embu mlipe mwenzio ameshajichokea kwa jua alafu unamzingua kwa maswali!
     
  3. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mi ningempa Buku!!!!
     
  4. comson

    comson JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ungemwambia mbona we unaenda kwa 350/= ye elfu kumi na tano imetoka wapi... Halafu ukampa jero.......
     
  5. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwani ilikuwa mida ya saangapi mana foleni nazo zinachagia
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha! Umenikumbusha kuna mtu alitolewa stand ya mkoa ubungo hadi udsm kwa elf 30. Madereva tax jamani!
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    duuuhh pole sana
    si borea ungetembea tu hiyo hela ukanywe safari baridi au soda ya tangawizi ka hutumii pombe,,
     
Loading...