Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo superstars

Discussion in 'Entertainment' started by KIMAROO, Oct 19, 2012.

  1. KIMAROO

    KIMAROO JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hivi jamani nyie huwa mnawaelewa hawa wanaojiita mastaa wa Bongo?? unakuta mtu anajiita staa anajivimbisha mbele za watu lakini hana mahala pakuishi pakueleweka, Akili ya kuwekeza hawana matokeo yake wakiporomoka kidogo tuu wanaishia kuombaomba hivi hwajifunzi toka kwa mastaa wa nje?? si wamwangalie hata Chamilioni sasa hivi anampango wakuuza bodaboda zenye jina lake baada yakutoa simu.ELIMIKENI NYIE MALIMBUKENI acheni kulewa sifa za kijinga....pia mbona nyie siyo wabunifu yaani mnaigana siyo watangazaji, wanamuziki wala waigizaji hamuwezi kuja na style yenu binafsi???? KHAAA!!!!!! .........
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Taswira ndani ya mboni wasanii kumiliki magari nyumba za kulala hatuzioni-Babu
     
  3. KIMAROO

    KIMAROO JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kabisa king sasa hii yasababishwa na nini???
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Ulimbukeni tu
     
  5. KIMAROO

    KIMAROO JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    sure kaka
     
  6. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna mastaa Bongo? Huwa najiuliza mara nyingi swali hili nisikiapo watu wakijiita mastaa. Sidhani kama kuna staa (kwa maana halisi ya ustaa) yeyote hapa Bongo. Nitajieni mmoja ili nimchambue. Eti mtu akiingia kwenye uigizaji wa filamu za ajabu ajabu zisizo na mbele wala nyuma tayari anajiita staa. Wenzetu kule Ulaya mastaa ni watu wenye mafanikio makubwa katika fani zao na tayari wametengeneza fedha za kutosha, na wanajulikana kimataifa kutokana na weledi wa kazi zao.
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    kwanza hapa bongo nani star!? binafsi sijaona, mastaa wa kuonesha makalio majukwaani ndo nimewaona wa kike kwa wa kiume
     
  8. KIMAROO

    KIMAROO JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mzee punch na Baba V mko right hapa Bongo hakuna na lazima wawe wabunifu kama kweli wanataka kufika level hiyo wanayojivisha
     
  9. skendo

    skendo Senior Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bro unamtazamo km wangu kila cku nabishana na wa2 bongo akuna staa ni upuuzi m2pu ustaagani m2 akiandkwa 2 gazetini eti staa hana ata mchango kwa jamii inayo mzunguka acha familia yake ya wa2 wanne tu.bongo ulimbukeni tu wasanii washamba,wahandishi waudaku nao washamba 2.ndio maana wakiznguana kdogo full kuchafuana
     
  10. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    star mwamvita makamba wakuu,anamiliki mjengo wa nguvu hapa mjini na bado kaenda kuzikusanya south africa.wengine wahuni wanaoishi kwny filam uchwara na music wa bongo flava wakijifunika mwavuli wa ustaa,nadhani kwetu hatujapata fasiri ya celebrity maana watangazaji wa radio au tv nao huwa mastar,so mtu anaepata upenyo wa kusikika au kuonekana kwny vyombo vya habari hujipa na kupewa u-star.hopeless!
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,258
    Likes Received: 11,617
    Trophy Points: 280
    Sanaa isiwe ngazi ya kutengeneza maskini wenye majina, sanaa iwe ni kazi. By Lord Eyez feat. Johmakin.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  12. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bongo kuigana kwa wasanii mbona ndio kawaida mkuu....sijawahi ona watu hawana vision kama these guys!
     
  13. KIMAROO

    KIMAROO JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    alafu omba ukutane nao sehemu za starehe wanavyojitunisha lakini waulize ni wangapi hata wana acount bank... hawajui hata kama kuna kushuka kisanii so ili uheshimike katika jamii inabidi financial status yako iwe vizuri na hili linawezekana tuu kwa kuwekeza. cyo kukunua mixer, desktop na kinanda mna weka getto alafu mnaita studio then mnariinga eti nina studio.... wananikera mimi hawa hawajui tuu
     
  14. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Superstar BONGO??? Kuna mtu aliimbaga huu wimbo...MC NAPE Sijui alienda wapi tu......
     
  15. Mundungus Fletcher

    Mundungus Fletcher JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 327
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    In simple words a celebrity is a person whose life is of interest to the public.

    Means kila kitu anachofanya kuna watu wanataka kujua kwa mabaya au mazuri.

    So you dont need to have lots of money, kuwa intelligent, wala kuwa na mchango kwenye jamii kuwa celebrity.(maarufu nadhani in kiswahili)

    Ndo mana marekani macelebrity wengi (wengine kwenye county yao tu huko, wengine hata High school) ila kuna A-list superstars ambao lazima wawe na kilemba cha ukweli na uwe global unakubalika. Kama wakina Brangelina, Jayz and Beyonce.

    Mchango wangu watu waelewe kwanza
     
  16. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mastaa kwa level zao!
     
  17. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    i admire to be a bongowood star!!!! 0762972021
     
  18. KIMAROO

    KIMAROO JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    nilimuheshimu sana lord lakini kwa hili heshima yake imeshuka sana
     
Loading...