Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bongo star search

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kanywaino, Oct 13, 2010.

  1. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bongo star search wenzangu mwaionaje
     
  2. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mi naiona kupitia luningani.:llama:
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hata mimi!!:llama::llama::llama:
     
  4. S

    SUWI JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Iko bomba, wanajitahidi kuwa creative ila washiriki naona kama hawana viwango vya kutosha uimbaji,, waimbani bora hawakujitokeza mwaka huu
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi nimeipenda ila yule mzungu alikuwa kivutio sanaa mwaka huu, bahati mbya juzi sikumuona kabisa kwenye top 20, sijui tatizo nini kama kuna mtu mwenye habari ya kutoonekana mzungu hii juzi atujuze.
     
  6. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    mi naona kama ni biashara nzuri sana kufanya coz sponsors wako kibao, so naichukulia iko kibiashara zaidi, ni mtazamo wangu tuu.
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    majaji hawako siriazi, huruma nyingi
     
  8. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona wameiga Big Brother zaidi hadi uhalisia umepotea. Ni mtazamo wangu tu jamani.:A S thumbs_up:
     
  9. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mzungu amerudi na yule Baby Johnshon a.k.a. Mwenye T-shirt nyekundu:biggrin1: ametoka baada ya kushindwa adhabu ya kuosha vyombo wiki nzima. so akaamua afungashe virago vyake mi nafikiri ana ugonjwa wa akili kwa sababu mambo aliyokuwa anafanya sio ya mtu mwenye akili timamu. Binafsi sikumpenda tangu siku nilipomuona amevaa T-shirt nyekundu wakati wanajadili mambo ya kazi anajidai hawezi kuosha sahani ya mtu ata-manage his only staff. nilimuona mkosefu wa adabu na haeshimu wenzake anajiona yeye ndio mwanzo mwisho.

    La muhimu BSS wajitahidi wafikie anglau viwango vya tusker project fame au na kuzidi hapo maana BSS ikiisha na washiriki hatuwasikii wakivuma.
     
  10. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dada, Rita, fanya maamuzi magumu kwa wakati.

    Huyo Mzungu Mshiriki (Joseph?) kama hana work permit inayospecify categorically kuruhusiwa kufanya shughuli kama hizo (profitable business in Musical performances) afadhali mmwombe ajiondewe si kwa sababu za ubaguzi bali kwa kutii sheria za nchi. Hatuwezi kusema kuwa anajifurahisha, maana anaweza kuchaguliwa kubaki na mwishowe akishinda atatangazwa Mshindi na atakula bingo and that is doing business!
     
  11. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Yule mzungu anaimba vizuri zaidi kuliko hata watz wengi kwani inaonyesha ana ujuzi fulani wa muziki.

    Mimi sioni kwamba ni tatizo kwani ndiyo kwanza imeanza na mbali na hiyo zawadi na labda future yake kuna lipi jengine ambalo ni profitable?
     
  12. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ''Mi nimeipenda ila yule mzungu alikuwa kivutio sanaa mwaka huu, bahati mbya juzi sikumuona kabisa kwenye top 20, sijui tatizo nini kama kuna mtu mwenye habari ya kutoonekana mzungu hii juzi atujuze.''

    Labda amekamatwa na Uhamiaji
     
  13. L

    Losemo Senior Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naona bado viwango viko chini sana kulinganisha na tusker project fame. Sioni pia kama majaji wanawasaidia kujitambua viwango vyao. Kwa muda BSS ilipoanza nilitegemea sasa hivi ingekuwa imeimarika sana lakini bado iko kama ilivyoanza au chini zaidi. kama alivyo comment m2 m1. Iko kibiashara zaidi hasa ukizingatia hizo sms za mapendekezo ambazo zinaingiza hela sana. Chap chap wameshajenga jengo la nguvu kweli kweli. By the way hilo jengo liko wapi hapa bongo
     
  14. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    me nilikuwa siioni zaidi naisikiliza kwenye radio tuuu
     
  15. c

    chotimemba Member

    #15
    Jan 2, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inachefua hasa inazidi kupoteza umaarufu imagine siku ya fainali majaji walivyolewa madamu rita alikuwa nzwii!! huyo master hata aliyokuwa akizungumza siku ile ukimuuliza leo hakumbuki!!! hawako serious hawa watu!!!!!! na hao wadhamini wao wangeleta hizo fedha kwa watoto wetu vijijini wanaokaa chini na kusoma na njaa!!!! hovyo!!!!
     
  16. KIPANYA

    KIPANYA Member

    #16
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mi sijui hutua vigezo gani mpaka apatikane mshindi
     
  17. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi naona iitwe madam rita star search
     
Loading...