Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo star search yamasaliti wapiga kura wake

Discussion in 'Entertainment' started by Mtanzania haswa, Oct 17, 2011.

  1. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wakati wanaanza mashindano walituomba tuwapigie kura washiriki kwa kutumia simu zetu na pesa zetu. tuliendelea kupiga kura kumchagua mshindi kwa zaidi ya mwezi mmoja. Ambacho tumerudishiwa sisi watazamaji na wapiga kura na huyu bibi anayejiita chief judge ni kutooneshwa fainali live, licha ya sie kupigia kura washindi. Je ni pesa ipi ambayo imemlipa zaidi kati ya kile kiingilio na ile ya ku vote kutumia simu kwa muda mrefu ule. huyu bibi anaendelea kuharibu programu yake hii ambayo aliba kwa dada kinyonga
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hueleweki mkuu
    Hebu jenga hoja yako vizuri ueleweke
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Funguka mkuu sijakuelewa...
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hivi hiyo Bongo star search ina tija gani kwetu? Unanufaika vp?
     
  5. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nanufaika kwa burudani niipatayo mkuu, sio kila siku siasa siasa tu. we siasa imekufaidisha nini zaidi ya kukufisadi tu
     
  6. Suip

    Suip JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 701
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Kweli tulikaa kwenye tv mpaka saa 6 usiku,hivi walifanya makusudi kutoonyesha au ilikutana na siku ya Baba wa Taifa?
     
  7. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwakweli hata mimi safari hii sikuelewa kabisa nini kilitokea ila nilipojaribu kuuliza nikaambiwa Chief Judge kashatengeneza hela yake ya kutosha na hakuona umuhimu wa kurusha live......kaazi sana. Yote heri lakini tabia zao za kumtukana yule kijana Rodgers bila makosa yoyote ni chafu sanaaa hasa master J,mshamba wa mwisho.
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kweli binadamu tumetofautiana.
    Ndio maana watanzania hatuendelei
     
  9. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umeona eeh funguka funguka ka mtoto wakiume bwana kwann unabana ma info atupe bwana ili tuelewe
     
  10. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    umeona eeh! usilazimishe kila mtu awe na fikra kama zako. acha kila mtu aweze kuonesha fikra zake
     
  11. G

    Galconex Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mi sikuiona hivi marudio yake kwenye tv ni lini?
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwanza bongo star search yenyewe inapoteza mvuto kila kukicha 2.mshindi wa 1 anawachaguliwa na majaji kwa 60% ht km hajapigiwa kura na watz 3. Binafsi sioni manufaa ya hiki kipindi mambo yt TASKER PROJECT SHOW
     
Loading...