Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo Star Search Vs Tusker Project Fame

Discussion in 'Sports' started by popiexo, Nov 22, 2010.

  1. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimejaribu kulinganisha kati ya vipindi hivi viwili, nikagundua kwa TPF wako vizuri sana katika kuandaa shindano lao kuanzia mwanzo kwenye upatikanaji wa washiriki na hadi kwenye shindano lenyewe. TPF ni acedemy ikiwa imeandaa walimu wazuri kwa ajili ya kuwafundisha washiriki wakati wote wa mashindano tofauti na BSS, majaji wa TPF pia wako vizuri sana wakiwakosoa washiriki na kuwaeleza wapi hasa wanamapungufu tofauti na BSS ambapo majaji wanabore, wanawakosoa washiriki bila kusaidia kuwajenga, utakuta jaji anasema ooh mimi nilikuwa nimelala kwa jinsi ulivyo imba vibaya. Matokeo yake BSS haichangii kabisa katika kuinua vipaji, ukizingatia washindi wote wa BSS hakuna hata mmoja aliyesimama kwenye fani wote wamechemsha, na nafikiri huwa wanapatikana kwa kubebwa. Mwaka huu sijui watambeba nani?
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Umesema vema kila kitu.

    Sredi Klosdi!!
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukiua kwa upanga nawe utakufa kwa upanga. Kile kipindi aliibiwa mwanafunzi mmoja ambaye alikuwa haja register sasa kinawafia wao. Haki ya mtu haiendi bure
     
  4. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    BSS is a crap
     
  5. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa ndio maana wanakosa ubunifu na mikakati endelevu licha ya kuwa wamepata ufadhili mzuri
     
Loading...