Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BONGO STAR SEARCH (BSS) kwishney::airtel wajitoa udhamini

Discussion in 'Entertainment' started by Iteitei Lya Kitee, Aug 9, 2011.

  1. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mama Benchmark naona inakula kwake,Airtel wamejitoa kwenye udhamini wa show hii.Inasemekana wao walikua wanatoa udhamini kiasi kama 255million kwa ajili ya show hii.Benchmark wamekimbilia mahakamani.
    mmh mafuta pia hakuna jamani,msiendeshe kwa fujo!!
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    BSS ni nini?
     
  3. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bongo Star Search,show moja ya kisanii inayotengeneza wasanii wasiokua wasanii!!
     
  4. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
  5. k

    kakolo Senior Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    May be bongo star search!!!
     
  6. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hapo labda Airtel walihisi kuna uchakachuaji wa fedha wanayotoa. Lakini maadam kulikuwa na mkataba mahakama itakuwa ndio mtatuzi.
     
  7. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona inarushwa kila siku Jumamosi saa 3 Usiku kupitia ITV na inafanya vizuri chini ya udhamini wa tiGO?Mkuu fuatilia kwanza kabla hujapos thread.
     
  8. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tigo si wamedakia tu!!Uchakachuzi wa ela mamdogo WOWOWO upo tena mkubwa!!
     
  9. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,726
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Ila walikosea sana kuludi makapi walipaswa kwenda na mwendo ule ule wa kuleta vitu vipya toka mikoani ile ndio raha watu wanataka sio kukaa hapa dar na kuleta watu wale wale sio sawa hata kidogo.Inakuwa kama wanabana matumizi akika watakuwa wamechemka naona ndio maana uenda hata Airtell wakaona kujitoa kama sivyo.

    Ila next time wasiludie utaratibu wa kukusanya makapi waendelee na utaratibu wa zamani
     
Loading...