Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo sasa wanagongesha magari kwenye treni

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Dec 16, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

    Ajali hii imetokea Kitunda Relini ambapo gari Toyota Rav 4 lilipogongana na kichwa cha treni. Hakuna viashiria vya kukatisha njia au uzembe wa dereva?
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna majeruhi?
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Just breaking news. Habari zaidi baadaye.
     
  4. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    tupe kitu live hapa wewe au hii ni taarifa ya dharura
    ?
     
  5. M

    Mtamu Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hali hii inasababishwa na watumiaji wa vyombo vya moto. Sijui ni lini tutaanza kutumia busara zetu?
     
Loading...