Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo Radio Inatafuta Watangazaji na DJs

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Geeque, Jun 10, 2009.

  1. G

    Geeque JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Habari za leo wanajamii,

    Kwa niaba ya timu nzima ya Bongo Radio ningependa kuwatangazia wale wote wenye mapenzi ya kuwa watangazaji wa vipindi mbalimbali vya radio na u-DJ kuwa tunawaalika wajiunge nasi ndani ya Bongo Radio. Nafasi hizi ni kwa wale wote ambao wangependa kujiendeleza zaidi na utangazaji na DJs wote ambao wangependa kutangaza zaidi kazi zao kupitia LIVE Shows. Nawakaribisha wote ambao mngependelea kujiunga nasi, unaweza kuniandikia hapa au kwenye PM kuhusiana na swali lolote utakalokuwa nalo.

    Mahitaji Muhimu kwa Yeyote Atakayependa kuwa Mtangazaji au DJ.
    1)Laptop au PC preferably yenye Windows XP ingawa Vista nayo sio mbayo sana.

    2)Microphone ya kawaida tu hata za PC zinafaa

    3)High Speed Internet Connection ni vizuri zaidi ikiwa ni Cable ingawa hata DSL inaweza kufaa baada ya marekebisho kidogo.

    4)Uwezo wa kuongea bila ya aibu na kwa uchangamfu na ufasaha katika utamshi wa maneno ya kiswahili au kingereza. (mfano ni neno idhaa na si izaa au orodha na si oloza au neno kubali na si kubari)

    Vipindi ambavyo bado vinahitaji watangazaji na Djs ni Kama Muziki Wa Pwani hasa Mduara na Mchiriku, Taarab, Sebene, Muziki Wa Dansi au Zilipendwa, Bongo Flava, Dancehall, Roots Reggae, Muziki wa Injili (Gospel), Genge, Soukous na Coupe Decale, Muziki Asililia, Comedy, Habari za Siasa na Matukio, Gossip na vingine vingi. Pia kama una pendekezo lolote la kipindi usisite kuwasiliana nami.

    Ahsanteni Wote,
    Bongo Radio Team.
    Chicago, IL
    USA.
     
    Last edited: Jun 10, 2009
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu ngoja niku pm sasa hivi.
     
  3. G

    Geeque JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Pouwaaa sana Mazee MwanaFalsafa1 nami nimeshakujibu PM yako.
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mshahara au marupurupu??????????????????????????????????????
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    maria rozaa the avatar aah asubuhi hii jamani
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jun 10, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,221
    Trophy Points: 280
    mwehu wewe
     
  7. G

    Geeque JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nicheki kwenye PM nikupe ishu Maria.
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    aaah huoni avatar inavyoleta matumaini.....kiwango eeh?
     
  9. G

    Geeque JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hahaha si utani.
     
  10. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwani DINAH kastaafu?
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mkuu umekurupuka......
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    nadhani Dinah yeye yupo kwenye kipindi chake cha Dinahicious live kila jumapili....so sehemu nyingine bado.
     
  13. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kama DINAH yupo basi powa,maanake mimi naamini anayo PH.D katika sayansi ya ngono-inabidi umsikilize ndio unielewe.GEEQUE hebu wakumbushe ni time gani dinah yuko live jumapili
     
  14. Y

    YE JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    GQ, Nataka slot ya old skool...
     
  15. G

    Geeque JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Dinah bado yupo Kama Kawa Mazee (Son of Sarah Palin) teh teh teh na kipindi chake hurushwa kila Jumapili kuanzia 12 Noon Central Standard Time (US). Yeah ni kweli kwenye mambo ya Mapenzi, Mahusiano na Ngono, Dinah amebobea kupita kiasi yaani mambo yake ni makubwa saana na ukimsikiliza hutaki kuacha, muulize Mzee Mkubwa wa mitaa ya Magogoni kule Bongo maana yeye ni mpenzi mkubwa wa ile Show hahahah.
     
  16. Y

    YE JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mzee wa magogoni anategea jumapili sio? ...lmao
     
  17. G

    Geeque JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mazee hakuna noma kabisa Mazee YE, nistue tu kwenye PM mida gani itakuwa kwako fresh na tuone slot gani unaweza kupata, holla.
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Jun 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    mambo yameiva!!! kudos mkuu!!
     
  19. G

    Geeque JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Si unajua tena Mazee halafu nitakupigia baadae tuongee ishu fulani.
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mkuu mpe Mwanakijiji part time kipindi cha mambo ya siasa......just a quick thought
     
Loading...