Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo ni kubanjuka tu mwaka mpya

Discussion in 'Entertainment' started by Babuji, Jan 2, 2009.

  1. B

    Babuji Senior Member

    #1
    Jan 2, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    hapo! Hapo! Hapooooooooo!!!!!!!!!!!!

    [​IMG]
    Shabiki wa muziki wa Taarab, ambaye hakuweza kufahamika jina lake mapema akijirusha kwenye jukwaa la Jahazi huku akiwa ni mjamzito asiyeonekana kukihurumia kiumbe alichonacho tumboni kwa yale aliyokuwa akiyafanya jukwaani hapo

    [​IMG]
    Mpakate mpaka chini!

    [​IMG]
    Mkazi wa Chang'ombe Dar es Salaam, Elizabeth Richard (kushoto) akimdhibiti kijana aliyejitambulisha kwa jina la Baraka Johnson, mkazi wa Yombo, aliyedaiwa kujaribu kumtendea kitendo kichafu cha udhalilishaji wa kijinsia, wakiwa kwenye msongamano wa watu waliokuwa wakiingia kwenye Mkesha wa kuliombea Taifa, uliofanyika kwenye Uwanja wa Taifa Jijini usiku wa kuamkia jana. Kulia ni Ofisa usalama akijaribu kutoa msaada

    [​IMG]
    Wakazi wa Dar es Salaam, wakiomba dua wakati wa mkesha wa kuliombea Taifa kwenye Uwanja wa Taifa Dar es Salaam, usiku wa kuamki January 1.

    Source: ***********.com
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    haya ndio mambo tunayopiga bao watu wa majuu..........Angalia na hii video ujue kwanini watu hatutaiacha bongo.
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapana shaka jamaa aling'oa kichwa..

    Yo Yo hiyo video nimeikubali kamanda!
     
  4. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2009
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hapana bwana kwa mwanaume uliekamilika lazima utafanya kila liwezekanalo kuopoa mmoja kati yao;kwa jinsi wanavyotamashi na wanafanya hivyo makusudi ili watu washoboke then..finally uroda hakuna jingine ila baadaye kama hauko makini ni maradhi tu.
     
  5. B

    Babuji Senior Member

    #5
    Jan 2, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asikwambie mtu bongo raha , mcheza kwao hutunzwa!!
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jan 2, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,038
    Likes Received: 15,951
    Trophy Points: 280
    Yaah! hata mimi nimemkubali huyo mdada....

    Ana potential kubwa sana ya ku make top dollar pale Magic City aka The Best Candy Shop in the world...
     
  7. B

    Babuji Senior Member

    #7
    Jan 2, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa jamaa hawajaacha mchezo wao wa kudunga watu tu!!
     
  8. M

    Mtu wa Kawaida JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimekubali uzuri wa nyumbani. Nyumbani ni nyumbani
     
  9. B

    Babuji Senior Member

    #9
    Jan 3, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa nadhani ilikuwa " Kwanini unanitongozea demu wangu " teh teh :D:):eek:

    [​IMG]
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0

    Ukinicheki utacheki na kucheki lakini nacheki kama hazitetemeki basi nacheki
    mimi sicheki nimetembelea kwingi na kuzishika nyingi
    tangu shule ya msingi
    Na hizo kwini keki zimesimama kama hazina breki
    Ningekuwa gari hata nisnge overtake
    Ningefuata kwa nyuma
    ukikwama nasukuma
    hata kama niko chuma

    Zingine zimesimama zinataka kudondoka
    zingine zimefura zataka kulipuka
    zingine zina madimpo
    Zingine big sana kama 40Kg
    Mimi napenda zikivalia mini au bikini
    kuzichungulia kichini chini
    cheki zikibonga bonga
    cheki zikisonga songaa

    Malizia na hii 20kg
     
  11. B

    Babuji Senior Member

    #11
    Jan 3, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee una misitari ya mana tutoe singo basi mi nitaitikia chorus :D :D :D
     
Loading...