Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo na uchakachuaji Takwimu......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpelijr, Apr 1, 2011.

  1. Mpelijr

    Mpelijr Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani leo nimekuja kugundua kwamba ofisi nyingi hapa bongo wanatumia takwimu feki ili kuepusha kuonekana kwa maovu yao.Hizo ofisi wote twazijua kwani ukisoma habari za bongo kwenye vitabu ni tofauti na hali halisi.....Waongooo....Wanachakachua takwimu za umasikini mpaka za vilema....
     
Loading...