Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo movies

Discussion in 'Entertainment' started by jamii01, Dec 10, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Huwa nangalia movies za wenzetu wa nigeria,ghana..n.k huwa wanajua kuact hadi unafikia mda mwingine unaanza kutokwa machozi jinsi wanavyocheza kwa ufasaha na kuvuaa nafasi halisi ya mtu husika.unafulahi kukaa na kuangalia movies njoo kwetu za akina kanumba,ray n.k ukweli ni uchafu mtu wanachukulia mambo juu juu..wabongo wenzangu kuweni serious na kazi mnazojifanya ili kufikia hatua za wenzetu..ni hilo tu..i will be back.
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Yaani wabongo wapo kifedha zaidi kuliko kufikisha ujumbe na nakutoa vitu vyenye uhalisia......Kila mtu ni director,kila mtu ni script writer...uwehu mtupu!
     
  3. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Viewer's discretion is advised, sio kila siku mnakuwa kama mnaimba mapambio. Washaurini, khaaaa!! tumechoka sasa kila siku kucritisize tuuuuu...,
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Wameshauriwa mara kadhaa tangu wameanza kutoa hizo movie..waandishi wa baadhii ya magazeti wameshatoa articles kibao kuhusiana na suala zima la production ya movie na pia hata vipindi vya TV akina Zamaradi nketema clouds TV wanajitahidi kukosoa baadhi ya maeneo...ila basi tu,wanakuwa wagumu kuelewa....sio tunaponda tu! ndio ukweli.
     
  5. K

    KISUKALI Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa tusemeje! ni Utoto? Basi wakikuwa wataacha. (Watakuwa wameshajifunza then...........)
     
  6. kajwa

    kajwa Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani filamu za kibongo ni uozo mtupu.
    Ila kuna baadhi ya wasanii wanapo igiza hapa bongo naona kama wanajishusha hadhi kulingana na uwezo wao wa juu.
    Jb is my Best ila anaitaji timu makini zaidi ambayo nadhani bongo hamna so wanampotezea kipaji.......
    Ila ndio hivyo anaganga njaa na yeye sasa afanyeje!!!!!!
     
  7. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mbona Hakielimu wana maigizo na waigizaji wazuri tu? wao wana siri gani?
     
  8. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Naona sasa hivi kuna jamaa fulani wameanza kutoa production za hali ya juu sana, tazameni hii movie mpya ya akina Sauda Simba imenitoka kidogo jina lake....
     
  9. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nimesikia inaitwa CPU..
     
Loading...