Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo movies urojo kwa bongo flavours

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kazikubwa, Sep 6, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa kipindi cha miaka kumi hivi sasa tumeshuhudia mahusiano ya kimapenzi kati ya wasanii wa tasnia tofauti wakipeana uroda. Lakini ukipitia kumbukumbu utagundua kuwa wanaume wa bongo flavours ndio wanaoongoza kuwapiga mikasi bongo movies. Kwa mfano:-

    1. Juma nature vs Sinta
    2. Mr. Nice vs Jini Kabula
    3. Shemeji Diamond Vs Wema
    4. Shemeji Diamond Vs Jokate
    5. Nay wa Mitego Vs Nisha
    6. Timbulo Vs Shilole
    7. Barnabas Vs Shilole
    8. Bwana Misosi Vs Amanda
    9. Bushoke Vs Jini Kabula
    10. H. Baba Vs Flora Mvungi N.k (Nashindwa kufikiria) kwa kizungu e.t.c ( end of my thinking capacity)

    Kutokana na takwimu hizo nina maswali mengi ya kujiuliza
    1. Mademu wa Bongo Movies ni maji ya mbeya au wanajigonga kwa Bongo Flavours?
    2. Wanaume wa Bongo Flavours wanajua mapenzi kuliko wanaume wa Bongo Movies?
    3. Wanaume wa Bongo flavours wana mahela kuliko Bongo movies?
    4. Wanaume wa Bongo movies wanawahofia wanawake wa Bongo flavours?
    5. Wanaume wa Bongo movies hawana sababu ya kuhangaika kwa sababu mademu wa bongo movies wapo wa
    kumwaga?

    Wajuzi mlio jirani na hawa vituko embu tupeni data nasi tuelewe vema.
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndo maisha yao waache watavuna wanachokipanda
     
  3. n

    nayanda Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mapenzi jamani bongo flever wanavutia kwanza wengi wako singo wanajiamini na malovee wanayajua swaga zao lazima madada du wa bongo movie wadondoke nao sana si swala la mkwanja jamani ni malovie dovi tu wamajua so kazi kwao na watazidi kudondoka nao ndani ya six by six upo hapo brovie
     
  4. n

    nayanda Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si urojo wanapata wanachokihitaji jamani wanavua ustar kule wansingia ulimwengu mwingine eti urojo mambo ya nafsi hayo jamani yanahitaji mjuzi burudani iheeee upo
     
  5. n

    nayanda Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhmm kudonfoka ma bf ndo dhambi basi mavuno yatakuja tanzania yote me naona poa wadondoke nao tu wapeane mahaba ksma wanajua mizungu tina mizungu ya kifrica siye msondo ndindi zimo wasipotezeana mda bure ufundi wahitajika kwenye mahaba na usafi je wako njema ili wafaidi iheee apo sasa
     
  6. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ish...........
     
  7. n

    nayanda Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nini sasa umenisoma iheee lzm wadondoke na wawapendao joket out hana mizungu hakuna urojo wanaamua kupeana bana
     
  8. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,728
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Wana change flavour angalau wakiwa wametulia wanaimbiwa nyimbo tamu tamu
     
  9. S

    Starn JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa mahusiano yao sisi yanatuhusu nini?
     
Loading...