Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo movies bhana...

Discussion in 'Entertainment' started by ngoshwe, Apr 8, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pengine zinafurahisha lakini staili na ubunifu Zero...naangalia hizi filamu zetu za nyumbani..mara namsikia mwongozaji akiongea "live" weee ondoa pikipiki yako hapa..akimtaka mwendesha pikipiki atoke eneo ambalo wanafanyia shouting..

    Kuna hii nyingine nimeona imerushwa Channel Ten, wanajaribu kuonyesha kimwana yupo mateka akiwa na jamaa Mlemavu (maeneo machafu)...mwendelezo wa tukio, hapo hapo mwanadada huyo anaoenkana tena akiwa amebadilisha mavazi mapya na amejiremba utafikiri alikwnda mapumzikoni na si mateka..
     
Loading...