Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo Movie wamsusia Wema msiba

Discussion in 'Celebrities Forum' started by warumi, Nov 1, 2013.

  1. warumi

    warumi JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2013
    Joined: May 6, 2013
    Messages: 11,818
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 113
    baadhi ya mastaa wa movie za kibongo wamemsusia super star wema sepetu msiba wa mdingi wake kwa madai kuwa mnyange huyo hana historia ya kuudhuria kwenye misiba ya wasanii wenzie ambao amewazidi umaarufu.inasemekana wema aliwah hudhuria kwenye msiba wa super star mwenzie na aliyewahi kuwa my number one wake marehemu Steven kanumba tu na ule wa sharo millionea huk akisusia mbali msiba wa sajuki na

    ya wasanii wengine ambao hawana majina hal iliyoleta chuki na kisasi miongoni mwa baadhi ya wasanii wao bongo movie ambao walienda mbali zaidi kwa kuunda kamati na team maalumu kwa ajili ya kujibu mashambuliz ambapo walisendian msg
     
  2. warumi

    warumi JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2013
    Joined: May 6, 2013
    Messages: 11,818
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 113
    Continue next week...
     
  3. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2013
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Maonyesho/maonesho.................
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2013
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,450
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 63
    mbona lulu alikwepo
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2013
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 24,568
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 113
    kwahiyo Baba Wema hajazikwa?
     
  6. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2013
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    hawajapunguza lolote na mzee sepetu kahifadhiwa sehemu salama yatosha
     
  7. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2013
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,882
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 63
    Kazikwa tena kwa heshima, mana mwili umeanza kuagwa baraza la wakilishi kabla kwenda kanisani.

    Watu kibao, njia zilikua kupita kwa shida.

    So alosusa kajipatisha tabu tu, wangekua wamemsusia na akawa hana cha kuufanya mwili wa marehemu apo kweli wangemkomoa

    Ukizingatia my number 1 wake kajumuika nae basi.
     
  8. warumi

    warumi JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2013
    Joined: May 6, 2013
    Messages: 11,818
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 113
    Lakini asikwambie mtu kama wewe upo kwenye fani fulani iwe ya muziki,filamu au urembo na ukapatwa na tatizo kama hilo halafu uone wenzio hawajashriki kikamilifu,lazima utaumia kama binadamu labda kama haujawah kufiwa huwez kuhis maumivu aya,kila binadamu anapenda faraja pale anapopatwa na jambo zito haswa la kufiwa na mzazi,hata wema mwenyew aliumia na ndo maana akasema wangemzika kwanza baba yake halafu mambo mengine yangefuata,inaumiza sana,ila ni suala la kujifunza tu jinsi ya kuish na watu,na siku zote maisha ni kuishi na kujifunza,japokuwa sometimes revenge si not a good option ila ndo imetokea,pole sana madame
     
  9. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2013
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,043
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 48
    Bora hawakwenda......hawakapunguza kitu chochote zaid waliongeza utulivu tu!!!!
     
  10. d

    dav22 JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,927
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Msiba haukutegemea vijiharambee vyao so sio shida hata wakimiss kama mkuu wa nchi kafika bongo muvi kitu gani??
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 34,047
    Likes Received: 1,367
    Trophy Points: 113
    Hawa bongo movie ni wajinga sana hivi kwa hiyo wanalipa ubaya kwa ubaya?

    Hawa ni wapuuzi sana.
     
  12. roz kazungu

    roz kazungu Senior Member

    #12
    Nov 2, 2013
    Joined: Sep 18, 2013
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jmn kabla hujakoment Anglia unachoandika ni sahihi sio mnatetea upumbavu kisa wema nani kakwambia lambilambi huwa zinazika mtu tumieni ubongo sio matope wabongo bhana ndo maana huwa tunaambiwa hatujitambui. Watu wanadic maovu ili mtu ajirekebishe nyie mnatetea ujinga tunaenda wp jmn
     
  13. deonova

    deonova JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2013
    Joined: Apr 22, 2013
    Messages: 549
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 18
    Juzi j5 tar. 30 Oct.2013 kwenye You heaaaard! ya Soudy Brown (GossipCop) wa XXL ya Clouds fm nilimsikia Soud akimhoji Steve Nyerere kama member wa Bongo Movie (nafikiri pia ni kiongozi kwenye umoja wao, sikumbuki ni kiongozi wa nini), awali Steve alijibu kawaida kuwa "hata kama sisi wengine hatukwenda lakini walikuwepo wawakilishi kama akina Wolper na wengine inatosha sio lazima twende wote, mbona mimi nilifiwa na mwanangu na hawakuja wengi na yeye pia Wema hakuja ila nilimhifadhi mwanangu kwa heshima" mwisho wa kunukuu.
    Ila sasa mwishoni mwa maongezi Steve alitoa jibu la utata kidogo "ndo maisha yalivyo ukizoea kuchinja na wewe ipo siku utachinjwa so hakuna haja ya kulaumu" mi sikumwelewa kauli yake hii.
     
  14. willzkichaa

    willzkichaa JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2014
    Joined: Feb 21, 2013
    Messages: 258
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
     
  15. amu

    amu JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2014
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,932
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 48

    Attached Files:

    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. warumi

    warumi JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2014
    Joined: May 6, 2013
    Messages: 11,818
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 113
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. amu

    amu JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2014
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,932
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 48
    Humuoni anakula ujana hapo heheyaaaayaa.
    Kantangazeeeeeee
     
  18. ROBERT MICHAEL

    ROBERT MICHAEL JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2014
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 4,043
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2014
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,555
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. amu

    amu JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2014
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,932
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 48
    Wanamchafua bwana si wajua kuelekea 2015 tutaona mengi na kusikia pia.
    Kama dem yupo uchi why muheshimiwa hata chuchu asishike ye anune tu haaaaa.
     
Loading...
Similar Threads - Bongo Movie wamsusia Forum Date
Wasanii wa Bongo Movie wampongeza Paul Makonda kwa kuteuliwa kuwa RC Dar Celebrities Forum Mar 16, 2016
Hivi Ni Kweli Bongo movie Wanauza PaPuChi?Au ni Story za Mtaani Celebrities Forum Jan 6, 2016
Iwe Slaa au Magufuli, Bongo Fleva na Movie watashika adabu Celebrities Forum Jul 12, 2015
Wafahamu mastaa wa kike Bongo Movie wenye mvuto zaidi Celebrities Forum May 31, 2015
Ni kweli mademu wa Bongo Movie na muziki wanatumika sana? Celebrities Forum May 20, 2015

Share This Page