Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BOngo Movie team akijifua Leaders

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Feb 25, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna papmbano la hisani kuchangia waanga wa milipuko ya mabomu Gongo la Mboto kati ya wasanii wa filamu na wale wa muziki wa kizazi kipya hawa wakuu wa Bongo movie wakijifua kwujiweka sawa kwa pambano hilo....

    [​IMG][​IMG][​IMG]

    NB: Nasikia Marcio Moximo kocha wa zamani wa Taifa Stars naye yumo kwenye kikosi cha Bongo movies team si unajua aliekti movie kadhaa hapa Bongo
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wazushi tu hao hamna lolote.na huyo ben mbona kaa shosti aiseee?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Namwona Dude hapo...wakae mkao wa kuibiwa simu anytime hao!
     
Loading...