Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo, mbongo, na mTz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MgonjwaUkimwi, Mar 16, 2012.

  1. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,145
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Wanajamvi, nisaidieni. Bongo ni wapi, mbongo ni nani na ana tofauti gani na mTz? Asante.
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kazi kweli kweli! The Home of Great Thinkers!
     
  3. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,145
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Wageni JF utawajuwa tu
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    bongo ipo mashariki ya kati....wananchi wake ndo wabongo

    watz ni watanzania
     
  5. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,145
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Makao makuu ya hiyo nchi ya bongo yako wapi?
     
Loading...