Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo mandeleo kweli..............

Discussion in 'Jamii Photos' started by RayB, Mar 6, 2011.

  1. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kichumi na kimaadili.....

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duh naona mambo nje nje siku hizi bongo soon tutakuwa kama Kingstone!!!!
    Kama taarabu inachezwa hivi mungu tusamehe!!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Duh shughuli pevu hii
     
  4. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Nakwambia ndugu yangu yaani ukiangalia ile taarabu asili na hii basi ni vurugu tupu yaani tofauti kabisa
     
  5. P

    Percival JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,188
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Sioni nini wanacheza hawa vizuka. Wanarukaruka tu sio kitu mtu unaweza ukaona kua mtu anacheza ukafurahi. Kwanza wote ni shapeless wamekaa kama magunia ya nafaka.
     
  6. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Weye huoni mauno hayo? au una allergy nayo? ha ha ha
     
  7. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yaani vichwa vyao vimejaa ngono tupu..............wanacheza utafikiri wako kwenye 6X6! God help us!
     
  8. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hahaha eti shape kama gunia la nafaka!,kweli akutukanaye hakuchagulii tusi.:decision:
     
  9. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wanacheza taarabu watoto wa kike
     
  10. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kuna tofauti gani kati ya kukatika huku na stripers...! Hapa naona ni kwa vile tu hawa wameamua kuvaa hivo vinguo kujifunika lakini ukweli ni kwamba now we are advancing slowly to having stripers club in Dar es Salaam. You wait in the next 3 years from now.
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280
    mhhhh!
     
  12. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Kweli tuna safari ndefu ya kwenda!
     
  13. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mambo ya Pwani hayooo!!!!
     
  14. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hii nini nimeshangaa kuiona halawafu wanajiita watoto T aka K kwa mkeo hapa T tu. Na hii shughuli inaendeshwa na wale kinamama wa Clouds kipindi sijui cha Leo tena kilee?
     
  15. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,243
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Huu uchafu kwa kweli. Taarabu kumbe wanacheza hivi ehe?!!! kazi ipo
     
  16. paty

    paty JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kaaaazi ni kaaazi....
    yangu macho...
    ila wanayakta...ukijaribu hapo unaweza telekeza familia
     
  17. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Dhana ya taarab imepotea............:playball:.......... Hii si taarab. Ni kitu kingine kabisaa..!!
     
  18. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe kabisa hii si taarab
     
  19. mwanakwetu

    mwanakwetu Member

    #19
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndio modernised taarab jamani tukubali tu! si unaona wanavyjaza watu ukumbini lakini? maana yake wanakubalika. wale tunaopenda kina Issa Matona tusikilizie makwetu tu.
     
  20. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hilo ni kwaya la kiislam hilo...taarab ndo kila nyumba za waislam lazima wanayo kanda walau moja...kwaya hiyo msizarau..zenji, pwani yote ndo utambulisho wao...halafu hao wanaonengua, hawana tofauti na booty dance wale wamarekani wanaovaa kichupi tu na kuigiza namna ya kufanya ngono....hawa tena wamezidi zaidi....shetani anaimaliza bongo..
     
Loading...