Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo maisha raaaaha

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Fidel80, Sep 15, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mdau wa muziki wa dansi na mfanyabiashara maarufu wa nguo za kike jijini Dar, Pius Mzee wa Pamba, akicheza muziki huku akiwa amembeba demu mmoja ambaye jina lake halikufahamika mara moja. Kitendo hicho kiliwafanya baadhi ya watu walioshuhudia tukio hilo kukiona kama laana ya uzeeni. Tukio hili lilinaswa Msasani Beach Club wikiendi iliyopita wakati bendi ya muziki wa dansi ya Akudo Impact ‘Vijana wa Masauti’ walipokuwa wakiburudisha

    NB; Bongo maisha yanasonga wadau mwendo mpela mpela tutafika tu.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hawa ndo mapedeshee wenyewe wa mujini kila siku mnasikia wanaimbwa kwenye music mambo yao ndo kama hivi ni kujirusha tu.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huo mkono wa Pius Mzee wa Pamba unaelekea mahali...Du...
     
  4. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jesus take the wheel!!!
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha mpwa mzee wa Pamba anapima TBS
     
  6. A

    Arthur Enock Member

    #6
    Sep 15, 2009
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mambo ya starehe yaishie huko huko.Mmemuhaibisha sana mzee wa watu,jiangalieni msije mkapata laana za ujanani oohooo!
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Dah kweli ukiwa na mkwanja chochote waweza fanya juu ya hawa dada zetu pale jamaa anaweza pima oil lkn demu akatulia tu hahaa duh kweli noma
     
  8. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,084
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    mkwanja wenyewe anao?mchovu fulani tu muuza mitumba mtu wa kupenda maujiko kwenye magazeti,sema hao madem wa elfu kumikumi ndo anawafanya kitoweo,na hapo alijua akitoa hiyo lazima atauza sura kapatia
     
Loading...