Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo lini tutaendelea?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Timo, Sep 21, 2011.

  1. Timo

    Timo Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikiangalia maisha ya huku kwetu, sio mazuri wala mabaya sana, sema kuna baadhi ambao wamefanikiwa, na wengine kama si tupo bado hoi,
    Sasa kwa nchi za nje kuna mfumo wao wa watu kufanya kazi ukiwa nyumbani, bila hata ya kuwa na elimu ya kutosha!
    Huu mfumo sasa hata huku umeingia na unaweza ukawa unaingiza kiasi cha fedha kupitia mitandaoni, baadhi yao ni: JigambeAds na JigambeBlogs - Blog and Earn hawa wanatusaidia na watatusaidia sana!
     
Loading...