Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo kweli Elimu Imeshuka

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kichankuli, Feb 16, 2009.

  1. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2009
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 818
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Nakumbuka mwaka 1995 wakati tumeingia mwaka wa kwanza Chuo Kikuu cha Dar es salaam sehemu ya Mlimni, kulikuwa na Fresher mwenzetu aliyekuwa Kitivo cha Uhandisi; jamaa alikuwa (wa kabila la Kizaramo) alikuwa bonge la yoooo kwelikweli. Siku moja tukiwa kwenye makorido Ishomire mmoja akalipuka na kusema, nanukuu, "This is very strange, ama kweri erimu Tanzania imeshuka; mpaka Wazaramo wanajiunga na Chuo Chikuu!!!" mwisho wa kunukuu.
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwa mtazamo wa huyu jamaa ni hatari!! Atakuwa alisemaje Mkwere kuwa rais??:eek:
     
  3. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dark City, mkwere alikuwa rais mwaka huo wakati jamaa anaonge? Umeuona mwaka original thread?
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu, niliuona vizuri tu. Nilichomaanisha ni kuwa kwa mtazamo wa huyo jamaa (Nshomile), wakati mzee wa Kikwere anaukwaa urais (2005), huyo jamaa atakuwa alitoa maneno gani?
     
  5. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #5
    Feb 16, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ni upuzi wa hali ya juu, ila nataka kusema kuna baadhi ya watu hadi leo wakiona mtu wa kabila fulani ana PHD huwa hawaamini kama kaipata kihalali,hata kenywe biashara kuna baadhi ya makabila wanajiona wao ndio wanastahili kufanya biashara wengine sio jadi yao,huu ujinga umepitwa na wakati
     
Loading...