Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo ka Ulaya vile....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kottler Masoko, Nov 26, 2010.

  1. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haya sasa mambo yashafika mjengoni...Kina Naomi Campbell haoo.

    Just take a minute to pass by this link below to see these naked photos of your sisters,for sure now Tz we are in a LAISSEZ-FAIRE economy.
    Nimeshindwa ku-upload some pictures here,labda someone to help upload the photos.


    MODELS SHOOT-MIRRIAM | Facebook
     
  2. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ni wanaume au?
    hongera zao kama hii kazi inawapatia riziki...:embarrassed:
     
  3. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 778
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Modo wa kiume hapa Dar ni mashoga.. Tunapoenda sio..
    Wadau mfatilieni mtoto anaitwa Rio Paul, huyu ana miaka 17 tu lakini hata xcul haendi tena... Ni shoga, na familia yao ni yenye uwezo tu.. Anaishi Mikocheni... Anasikitisha sana watu kwa kua na umri mdogo, pia ni shoga..
     
  4. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wamekaa uchi wapi?

    Amandla.....
     
  5. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #5
    Nov 26, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haya mazingira ni kukaa wazi kabisaaaa, Hii Jamaani si NIPPLE?
    We unadhani kesho ukiwakuta ktk Blue movie kuna cha kushangaa tena hapo...!

    Tanzania Models | Facebook
     
  6. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbona wanatisha!
     
  7. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #7
    Nov 26, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ahahahaaaa....!!
    Thats why am so addicted to JF, you people are very funny,critics an siyo waoga kabisaaa.lol!
    Yeah man ,wengine wanatisha kwa kweli ila ndo Models wanaotakiwa na WAITALIANO kule ZENJBAR.
     
  8. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kuonyesha nipple imekuwa kukaa uchi? Tangu lini tumeonea aibu matiti? Mbona katika jamii yetu kunyonyesha kunakubalika na kunafanywa hadharani! Msitake kuleta kasumba za kigeni na kuzifanya zetu.

    Amandla......
     
  9. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    La...
     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    dah! huyo dem mwenyewe! mgogo nini?
     
  11. L

    Leornado JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaaaaa, hao naona ndo wanaanza.

    Alek Wek wa TZ. Dah iko kazi
     
Loading...