Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo- Ivi N' Kwanini?!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kana-Ka-Nsungu, Sep 19, 2009.

  1. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni vijiswali tu ambavyo huwa najiuliza mara kwa mara na labda na wewe una vyako, unaruhusiwa kuviongeza hapa chini:

    Hivi n' kwanini..............

    -Mtu anatumia simu ya blackberry kwa kupiga na kupokea tu na hajui kutumia function nyingine yoyote?

    -Mtu siku zote anakunywa safari lakini akizifumania anahamia kwenye Heinneken?

    -Mtu unaishi Temeke lakini kila siku unashinda Masaki na Oysterbay?

    -Mtu ukiwa hata mwendawazimu lakini unaongea kiingereza watu wanafikiri umesoma sana?

    -Mtu ukiwa unaishi 'majuu' watu wanadhani una mihela ya kumwaga?

    -Mtu anaona kula chips kuku kila siku ni ufahari?

    -Mtu usipomnunulia kadi ya valentine demu wako anakumwaga?

    -Mtu ni Rais na kila mwezi akiongea na wananchi haongelei yale watu wanayotaka kumskia akiyaongelea?

    -Mtu umetuhumiwa kutenda kosa, hakuna hata ushahidi, lakini polisi wakija kukukamata lazima wakupige kwanza na ulale ndani?

    -Mtu unaendesha gari lako, traffic lights zinafanya kazi, lakini polisi ndo anaongoza magari?

    Hivi n'kwanini jamani????
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,526
    Trophy Points: 280
    mimi wapenzi wangu siwanunulii kadi ya valentine na hawaniulizi,na wananipenda ajabu,
     
  3. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Lucky man! Una wangapi?
     
  4. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,578
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    ni kwa sababu hii ni nchi ambamo watu hawafuati sheria, serikali legelege, viongozi wezi wanachaguliwa kuongoza taifa na asasi zake.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,526
    Trophy Points: 280
    just three.not many
     
  6. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wa Nchi hii wanapenda sifa saaana,unakuta mtu ananunua kitu kwa hela nyingi sana halafu hakitumii ipasavyo!!
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,526
    Trophy Points: 280
    kamaaa?halafu hiyo photo hapo umependeza kweli kweli,upo wapi hapo?
     
  8. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    -Hivi n'kwanini mwanaume akifuga rasta anaonekana ni muhuni?
    -Hivi n'kwanini wanaume hawapendi kutoka sehemu mbalimbali za starerehe na wapenzi/wake zao?
    -Hi n'kwanini wanaume hawaachi hela ya mboga nyumbani lakini wakiwa kwenye mabaa kuchoma kuku na mbuzi hawaoni uvivu?
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    That is why the name changed to Bongo.
     
  10. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    -Mtu anakojoa katikati ya jiji wakati vyoo vipo!
    -Mtu anatupa taka popote katikati ya jiji wakati mabini yapo!
    -Umeme umekatika most of the time lakini bill ikija inatisha!
    -Bomba halijawahi toa maji tangu limewekwa lakini bill zinakuja kila mwezi!
    -Uki top up simu yako then ukajitusu kupiga kwenye mtandao mwingine umekwisha!

    Hivi n'kwanini jamani??????
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,526
    Trophy Points: 280

    mi nafikiri we unapitia mid life crisis.
     
  12. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    -Ivi n'kwanini watu wanapenda kujadili watu badala ya kujadili issues
    zinazowakabili?
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,526
    Trophy Points: 280
    kwa sababu issue zinasababishwa na watu,
     
  14. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hivi n'kwanini........

    Abiria wa mabasi yaendayo mikoani wanakuwa wakali iwapo dereve anaenda kwa mwendo wa taratibu na salama? Akienda kwa kasi na akaovertake basi jingine utawaona wanakenua meno yao na wengine kushangilia!!Lakini ajali ikitokea kila mtu anamlaumu dereva?

    Hawa madereva nao, safari hata ya Dar- Tunduma, dereve huyohuyo mmoja zaidi ya masaa kumi na hata hapumziki, na ukikagua leseni yake unagundua kuwa ni feki lakini bado anaruhusiwa na mamlaka husika acheze bahati nasibu za maisha ya watu zaidi ya 60? Kwa mtaji huu ajali zitaacha kumaliza kweli?

    Hivi n'kwanini jamani????
     
  15. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hivi n'kwanini watu wengi hawakumbuki birthdays za ndugu zao ie. mama, kaka, dada, etc lakini wanakumbuka zile za wapenzi wao? Na ikitokea ukasahau ya mpenzi basi inakuwa ni tafrani kwelikweli!
    Hivi n'kwanini?
     
  16. F

    FM JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2009
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwa nini polisi wanakuchukua kwa maelezo kwamba ukaisaidie polisi kutokana ishu ambayo wanadhani unaifahamu, halafu badala ya kukuweka kwenye mazingira mazuri ya kutoa msaada, wanakutupa selo?

    Hivi kusaidia polisi ni kosa?
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hivi ni kwanini mtu akiwa na mkewe kwenye gari hakuna vicheko, lakini akiwa na nyumba ndogo...ni tihii...tehee....tuk..tuk...tuk!!!
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    aahh bibie huna hela....acheni watu wajiachie watakavyo...tuachieni Bongo yetu....
     
  19. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,015
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mtu anajenga choo, mbele ya mlango wako ukilalamika anasema ni kiwanja chake ana haki ya kujenga anachotaka

    watu kila siku wanalalamika daladala zinajaza abiria kama makopa kwenye gunia, lakini wakiona daladala imejaa wanazidi tu kujisunda ndani hukku wakimlaumu konda

    watu wanalalamika kila siku rushwa na kujuana kumekithiri maofisini, lakini wakifika ofisi za serikali badala ya kupanga foleni wahudumiwe, wanawatafuta wawajuao au wanaangaza angaza wapi pa kupenyeza rupia wakisababisha waliowahi kwenye foleni wasubiri mda mrefu zaidi

    ive n'kwanini?!
     
  20. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hivi n'kwanini mtu umepata ajali mbaya, watu wakikumbiza hospitali-wauguzi wanakataa kukupatia matibabu eti hadi uwe na PF3? na ukienda huko polisi kufuata hiyo PF3 polisi wanakuzungusha hadi utoe chochote ndo uipate? Kwanini in emergencies watu wasitibiwe bila hayo makaratasi, uhai wa mtu si muhimu kuliko paper work?
    Hivi n'kwanini jamani????
     
Loading...