Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo hakuna magari ya kuzowa taka taka niyalete haya magari huko dar?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Apr 28, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
















    Ningelikuwa mimi ni Meya wa jıjı la Dar wallahi haya magari yangelikuwepo hapo Dares-Salaam.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280






     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mzaramu wa kitunda kwenda ulaya imekuwa nongwa
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Mkuu@Narubongo Hahahah sema Mangi? mimi ni mzaramo wa Bwagamoyo bwana Mzaramo kapanda ndege wacha !!!! Mzaramo anataka Maendeleo SiSiEmu haitaki Maendeleo bwana wacha weee
     
  5. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Hamna gereji bubu inaweza kuyatengeneza yakiharibika
     
  6. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    maendeleo hayapatikani mlingotini na mbegani
     
  7. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maendeleo yanapatikana Pande Kaole na Kiromo hahaha
     
  8. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hayo magari hata jiji la Arusha yapo mkuu kwnini Dar inashindikana?:yo::nono:
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    @Narubongo huko kuna nuka Uchawi Maendeleo yanapatikana mjini moshi au mjini Dares-Salaam mangi upo?
     
  10. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,984
    Trophy Points: 280
    Mbona Shinyanga vijijini yapo. Njoo uyaone.
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mtoto kutembelea nyumba ya jirani kakuta wanakula pilau au checken wings anarudi kumdai babake mbona hatuli pilau au chichen wings.

    Hata matajiri wenyewe hupishana kipato, matumizi na matanuzi sembuse unalosema.

    Nimeona magari yanayosomba uchafu siku hizi hasa jijini Dar ni ya kiwango kinachokubalika, unalodai we ni kutokana na kutokuwa na upembuzi yakinifu kutofautisha nyumba ya babako na nyumba ya jirani yako ulikotembelea.

    Mitaa ya Vingunguti, Manzese, Shimolaudongo, Gongolamboto, Mbagala, Tegeta na kwingineko magari haya yatapita wapi kusomba taka milangoni mwa nyumba za watu?
     
  12. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kaole ni wavivu sana, kiromo kidogo wanalima maembe na minazi

    pale mlingotini kila nyumba ina mganga wa kienyeji, mbegani ndio kisiki chenyewe
     
  13. lukenza

    lukenza Senior Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani wewe ni wa kwanza kwenye ukoo wenu kufika Ulaya
     
Loading...