Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo flavour hatarini kutoweka

Discussion in 'Entertainment' started by Makupa, Jan 7, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nimefuatilia kwa muda sasa studio ambazo kazi yao kubwa ni kuuza kazi za wasanii hususani nyimbo.Nilichogundua ni kwamba kwa kila cd mia moja zinazouzwa thamani ni za nyimbo za dini ,hivyo kuna kila dalili ya kuwa muda si mrefu mziki wa kizazi kipya utatoweka kabisa Wadau naombeni mtupe mawazo ni jinsi gani ya kuokoa hili jahazi linalozama hasa ukitilia maanani ya kuwa mziki wa kizazi kipya ni chanzo cha ajira
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Bora itoweke haraka sana,hakuna chochote jamii inanufaika.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Haina ladha, wasanii hao wa muziki wawe wabunifu..
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    tatizo la hawa jamaa vichwani ni empty yaani ni wepesi kielimu hamna kitu acha ufe
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    warudi tu shamba wakalime
     
  6. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    VINEGA mnasikia hii?
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    wabongo fleva hawategemei sana kuuza cd ili kupata mshiko.
    deal ni kutoa single kali na iki hit basi utakula mialiko ya kumwaga kupiga show(kwa wiki show kama 4 kila show anadaka kuanzia kilo5 kuendelea), single ikipoa ndio imetoka unakuna kichwa upya
    wanadini wao waisikilizaji wao wananunua zaidi sababu hawapigi sana mashow ya kibiashara
    huo ndio mfumo wa soko la muziki bongo
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,159
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Kwani wanamziki wa bongo na shombeshombe bob junior yupo? Kama naye mbongo flavor sishangai kushuka au kuja kufa kwa bongoflavor,oyoyooooo na nana na nini na nana nanini crap
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    BOB JUNIA, CPWAA, DIAMOND, sijui MAVOKO, BARNABA, AMINI, BEKA, KASSIM..HAWA NDIO WAANZE KUTOWEKA...WANA ACT KAMA MASHOGA! KUNA SIKU NILIMSIKIA KASSIM AKIJITAMBA KUWA SHOOTING YA WIMBO WAKE IMEKULA M11, DUH!!! CHEZEA M11 WEYE!!! ANAIJUA IKOJE?
     
  10. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Haitakuja kutokea!
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapa kazi tu nimpende nani nimpendee ooh nimpende nani x2 by almasi..
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,761
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Kifo hakitibiki na mauti hayana dawa ndugu zangu,kifo cha huu mziki unaitwa bigji kpo na ipo siku utakufa tu...wanasaidia nini zaidi ya kuwaharibu wanetu kifikra?eti kioo cha jamii,sharobaro awe kioo wa nani..nauliza awe role model wa nani?wafe kabisa wala sitaki kuwaskia
     
  13. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Bongo fleva wako busy na beef wakati waimba kwaya wanauza CD.
    Vinega mpo?
     
  14. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    duh! Lakini bongo game linachange mara taarab,mduara,charanga yani vaisvesa sasa hivi kuna vigodoro dj shushu na msagasumu nyie wa kishua hamwajui hawa
     
  15. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na ife tu bongo flava, hawana ubunifu, wanajiweka kimagharibi zaidi.

    Mimi bado tu niko na wazee wa msondo na sikinde, ndio wanipao raha ya muziki miaka yote.
     
  16. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndoto za Mchana!!!

    Kila zama na mambo yao...kwa vijana wa kileo, mambo yao ni bongo fleva..hata kama unaona haikufunzi kitu, ni wewe...wenyewe inawafunza na wanao role models wao..tazama kama mnyoo wao wa kiduku jinsi ulivyobamba...all over sasa ni kiduku mpaka ma-footballer wa Europe ni hivyo hivyo...ndiyo zama zao hizi kaka...kama nyinyi mlivyokuwa na zenu za panky, denge n.k.

    We kama hutaki kuwasikia basi kufa na kijiba chako cha roho...wapo, na wataendelea kuwapo...Alianza Saleh Jabir kwenye early 1990s akiimba kwa mabiti ya uzunguni na america, wakati huo tulidhani hizo ni tafsiri za nyimbo za kimarekani kumbe ni instrumental ikatiwa mashairi ya kiswahili...kama unaikumbuka OPP(naughty By nature) n.k.

    Muziki ukakua(call it evolution) pale studio za kutengeneza music kwa computers zilipoanza...wakati huo wengine wakajiita wana-hip hop(Rap) na majina kama walume ndago, wagumu nk yakawa ni common, hip hop ilipoonekana kufikia saturation, vijana wakabuni mchanganyiko wa hip hop na kuimba(hapo ukawaona kina juma nature wakiimba lakini kiugumu ugumu bila kubana pua), vijana walipogundua kubana pua kuna ladha yake wakaanza kubana pua one-way mpaka leo tuna akina Diamond ukipenda muite Platinum, wabana pua mahiri, Ally Ulaya(Kiba), Barnaba nk...

    kwa ujumla ni kuwa muziki ni utamaduni, na ilivyo kila utamaduni una watu wake..ili utamaduni huo ufe ni mpaka pale wenye-utamaduni huo watakapotoweka na bahati mbaya kwako ndugu ni kuwa hilo halitotokea kwa sababu tu wewe na wengine wenye mawazo mafupi kama yako mngetamani litokee...POLE!!!

    Nawasilisha!!!
     
  17. R

    Rweye JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,761
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Kifo hakitibiki na mauti hayana dawa ndugu zangu,kifo cha huu mziki unaitwa bigji kpo na ipo siku utakufa tu...wanasaidia nini zaidi ya kuwaharibu wanetu kifikra?eti kioo cha jamii,sharobaro awe kioo wa nani..nauliza awe role model wa nani?wafe kabisa wala sitaki kuwaskia
     
  18. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    Mkuu Legagnat,

    Ni kweli kabisa nyimbo za hawa BF hazina ujumbe zaidi ya kujisifu sifu na umagharibi kibao.Mimi ikifika Ijumaa nakaa na redio yangu nasikiliza hizi nazo kujamaa mmoja anachambua historia za wanamuziki wa zamani hadi unafurahi.Ujumbe na maudhui ya nyimbo za zamani karibu zote ulizingatiwa sana siku hizi hakuna ujumbe.


     
  19. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tena kabla ya kufa inatakiwa ipigwe ban kabisa. Hakuna wanalofanya zaidi ya kuongea ongea pumba tu, bora nginde na msondo .
     
Loading...