Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo Flava ni ya waliofulia?

Discussion in 'Entertainment' started by Lutala, Sep 17, 2010.

  1. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    TMK waanza kebehi kwa waliofulia

    na Ruhazi Ruhazi

    KUNDI la muziki wa kizazi kipya la TMK Wanaume Family la Temeke Dar es Salaam, limeachia wimbo wake mpya uitwao ‘Wapinzani', unaoonekana kama kebehi kwa makundi yaliyofifia.

    Akizungumza na gazeti hili jana, Meneja wa kundi hilo Said Fella, alisema kuwa, sababu ya kuutoa wimbo huo ni kutaka kuwahamasisha wasanii wa makundi mengine kuwa wavumilivu kama wao.

    Fella alisema, katika wimbo huo ulioimbwa na wasanii wote wa kundi hilo, pia wameamua kumshirikisha msanii Shaban Katwila ‘Q. Chilla, kwa nia ya kuonyesha mshikamano wao na wasanii binafsi au makundi mengine.


    "Mkubwa tumeachia wimbo mpya unaitwa ‘Wapinzani' tumeshausambaza kwenye vituo vya radio, hatujamtukana mtu, ila tunachokifanya ni kuwapa wenzetu ushauri wa kufanya kazi kwa bidii na bila kuchoka kwa faida ya muziki wetu," alisema Fella.


    Alisema, wimbo huo utakuwa katika albamu ijayo ya kundi hilo, ambayo wameanza kuiandaa wakitarajia kuitoa baadaye mwaka huu.


    TMK kundi ambalo lilikuwa likichuana vikali na East Coast Team, lililokuwa likiundwa na watoto wa Upanga, lilikosa mpinzani baada ya wapinzani wao kutoweka.


    Pia kujitoa kwa wasanii kadhaa wakiongozwa na Juma Kassim ‘Sir Nature' kulionekana kungeleta mtikisiko kwa TMK Family, lakini kundi jipya la TMK Wanaume Halisi nalo limeonekana kushindwa kuleta upinzani wa haja.
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamani bongo flava sio aina ya muziki, ila ni makelele ya vijana wavuta bange
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Njaa hii!

    Wanau'release sasa hivi wakati wa kampeni ili wachukuliwe na ccm na wauimbe majukwaani na ionekane wanawaongelea wapinzani wa kisiasa!

    "Kula tule sisi...Washibe wao"...
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    PJ ndiyo yale yale ukipewa lift unataka upige na honi
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nadhani tunaowabeza hatuelewi sanaa...
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nilipanda daladala siti ya mbele hv karibuni nikakutana na maandishi.."abiria haruhusiwi kuchezea redio":lol::lol::lol:
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :laugh::laugh::laugh: Hiyo kali si unajua daladala usafiri wa umma kila mtu akiingia humo anafanya anachotaka ikiwemo kuchora siti, kula miwa na kutupa maganda ndani yake kutupa chupa za maji ndani yake na maganda ya karanga kama vile jalala
     
  8. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka lakini ujumbe. Cha msingi tufikirie jinsi ya kuuendeleza zaidi
     
  9. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acid upo right. Tatizo ni kutoelewa sanaa. Kwa ujumla burudanai na ujumbe unapatikana pia katika Bongo Flava
     
  10. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jukumu la kuchagua kituo cha kusikiliza ni la dereva
     
  11. P

    Paul S.S Verified User

    #11
    Sep 17, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu kazi ya watu hiyo, kauli yako si yakiungwana, kuna watu wanaishi kwa kazi hiyo tena wanamafaniko sana tu. na inatoa ajira kubwa sana kuliko unavyofikiria
     
  12. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,087
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    hii yote sababu dada nakaaya kakimbia toka chadema!!:becky:
     
  13. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yule naye kachanganyikiwa
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Bongo njaa kali, eti mwanamziki yupo kwenye game miaka zaidi ya mitatu, bado ananyanyaswa na baba mwenye nyumba tena temeke, unategemea nini ccm wakimtongoza kumpa milion moja?
     
Loading...