Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo Celebrities wanaume na tabia chronic ya kuvaa miwani za kike!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by movingtarget, Mar 3, 2011.

  1. movingtarget

    movingtarget Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big Sun Glassses ni fashion lakini kuna za kiume na za kike. Baadhi ya Ma celebrity wetu wanachemsha. Nimeona wengi lakini cheki hawa hapa. Mmoja wa hawa ni chronic zaidi kwa kutojua men's sun glasses!

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    na lipstick nayo ipo ya wanaume na wanawake?
     
  3. o

    ol'kitkit Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh,kazi kweli kweli...labda wapate washauri na iwe ww mkuu
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kumbuka miwani mingine ni unisex!
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    hiyo ya ray ndio kabisaa inaonekana kua ya ma-sister....
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    unataka kuniambia hata mheshimiwa naye anavaa ya kike?,....ntamshtaki huyo aliyemshkia mwavuli.....
     
  7. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sina ujuzi mkubwa wa miwani (huwasivai) ila ya huyo Ray ndo Feminin haswa
     
  8. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    No walizovaa hao waheshimiwa (Bilal na mwenyeji wake) sio sun glasses hata kidogo. Hiyo ni miwani ya kawaida ya macho ambayo rangi yake ubadirika kutokana na kiasi cha mwanga kilichopo. Jua likiwa kali inabadirika kuwa nyeusi na jua likipungua makali inakuwa ya kawaida tu.

    Tiba
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mameeee..hiyo bonge la sooo
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145

    Uncle kweni sisi hatuvai miwani, hiyo si tint
     
  11. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kudadeki! Huyu Gharabu Balahali utadhani kipofu vile anavyoangalia pembeni. Ona walivyo feki. Hata hawataki kutazamana machoni. Wameficha macho yao ya kifisadi.
     
  12. dkims

    dkims Senior Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sio mzoefu sanaaaa ila ya ray ni yakike kabisaaaaaaaa, ya masanja inawezekana anajua ni ya kike kwasabau na yeye ame appear ki kikekike pale.
     
  13. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hivi ray kapaka lipstick ya purple au ni macho yangu mweh:A S 13::A S 13::A S 13::A S 13:
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Makubwa!Wanahitaji washauri!
     
Loading...