Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo bila maandamano migomo na kelele hakiend..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Swae24, Jul 29, 2012.

  1. S

    Swae24 Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna hili suala la mikopo kwa wanafunzi,inashangaza sana wanafunzi wanafanya field kwa hali ngumu mfano SAUT Mwanza,xaxa inakuwaje vyuo vingine vinapewa allowance halafu vingine vinayumbishwa......au sababu saut ni chuo cha mtakatifu na hawajazoea kelele ama maandamano?...au kuwa bali na ofisi za bodi?na pengine kuna watu wanatafuta umaarufu kwenye suala hili? binafsi sijawa bado na jibu la uhakika.
     
  2. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Endeleeni na utakatifu wenu, nyie mnadhani kila siku ni jumamosi.....itakula kwenu.
     
Loading...