Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bonge wa clouds!!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Aine, Jul 6, 2011.

  1. A

    Aine JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli kipindi cha Power Breakfast maarufu kama "Bonge" kinafurahisha sana hasa jinsi Bonge anavyomaliza kipindi chake yaani misemo fulani, mfano leo eti kamalizaje "Umaskini kama ni ugonjwa, basi tungekufa wengi" yaani inachekesha sana na kufundisha, hebu tujikumbushe na misemo mingine tunayoikumbuka aliyowahi kurusha Bonge

    Nawashukuru sana wote
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    cloudsssssssssssssssssssssssssss fffffffffffffffffmmm..
    bonge wa ukweee anaonekana mtoto wa twnnn ktaaaambo ahha anajua chochoro uyo dahh sjui kona gan asiyoijua mjjn apa..
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli hata mimi leo nilimsikia mtangazaji wa hicho kipindi alipoanza kwa kueleza meengi sana kuhusu Chenji ya Rada.

    hakika nikasema kweli watu wako huru kueleza hisia zao dhidi a Serikali.

    Nilikipenda sana kipindi hicho cha asubuhi
     
  4. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mpapai huwez kuufanya kuni.
     
  5. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 666
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45

    Sidhani kama ana lolote jipya, na hakuna mtu serious anayesikiliza clouds so ukitaka kujua nchi hii ina wajinga wangapi basi angalia idadi ya wasikilizaji wa hiyo redio!
     
  6. A

    Aine JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lete msemo hata mmoja basi Rose maana umeazisha topic nyingine kabisa
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    ndege haina honi!!
    Nyumba yenye njaa haikaliwi na panya.
    Ukipewa lifti usiulize tiket
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ahhaha hahah
    ..mi mwenzio nasahau mwaya ..bt nasikiliza mara nyng...wor nt once nkikumbuka ntafunguka usijali beb...sawa?
     
  9. A

    Aine JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Usijali mamiii
     
  10. A

    Aine JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaaaaaaaaa
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ..ahh wewe ata km wapo wanaochafua clouds lakin kuna vipind vzuri bwana
    ..si wote hawajui /wanaoropoka tu

    chek kile kipind cha jumamos asubui sjui kaka gan sjui alex sjui nan anatangaza INTERNATIONAL nyuz kwa umakin na uchambuzi yakinifu..km mtu anasoma international relations ukimsikiliza pale japo unaaambulia kdg..yaan ukkitaka kujua dunia inaendaje bas sikiliza ...jumamos asubui samoja mpaka sa 3 ivi......




    kuna wachache wanaharibu bt to b honest wanajitaidi

    SNA UBIA NA CLOUDS M JUST TRYNG 2B FAIR.....
     
  12. A

    Aine JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Acha kututusi wewe, kama una bif nao si wewe tu, na si muda wote wanaongea usiyoyapenda, kuwa muungwana kidogo, heshima ni kitu cha bure!!!!!
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pouwaaaaaaaaaaaa
    pamoko:A S-rose:
     
  14. A

    Aine JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaani sikioni kitufe cha thanks wala like, but thanks very much Rose, nadhani ana matatizo binafsi na clouds huyu
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mupe mupe uyooooooo...clouds si mbaya yooote
    kuna vpnd bomba na watangazaj bomba pia

    km wewe mding acha kusikiliza XXL ..na autakwazika ..lakin kumwambia yank mwenye 10-28yrs asisikilize XXL atakushangaa cx weng wao ndo wanapenda swaga zile na muziki ule

    kiumwambia mtu mlokole/mkristu asisikilize I SUNDAY jumapili asubui utamkwaza na atakukemea

    kumwambia mdada wa saloon/b mdogo pale home/mdada asisikilze LEO TENA ahh atakuona unamchawia

    kumwambia dereva tax asisikilize JAHAZ ahh atakuongezea nauli..from buku 3 to buku 8

    kumwambia sista duu/brazamen/easy go gal,boy /mtu asiye na maadili na anayependa kusilkiliza wapuuzi wakichambua mahusiano wakat wao ata awana uhusiano unaodumu mwez mmoja leo uyu kesho yule asimsikilize LOVENESS ahh atakusghangaa coz ndo anapenda

    ukimwambia mtu anayependa diplomasia n global news asisikilize KURUNZ jumamos asubui anaweza kuku sue..

    na kumwambia mtu mkaka/mdada mwenye machungu na nchi yao asisikilize breakfast ..ahh atakushangaa..thou sometimes wanakuwa km makada wa chama flan ivi...apo tu wanakera na yule mdor wao mwenhye kiswanglish
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Ni redio nzuri, kuna siku nilisikiliza redio clauds, more than 3 weeks passed, taarifa ya habari ya jioni wakasema tz inapeleka mabinti 40 huko kwa mfalme wa botswana kwa ajili ya ile ngoma yao ya kitamaduni, naomba mwenye hizi data aziweke jamvini ili wakuu wazichangie, (kama nimejieleza vibaya sorry, lugha ni ngumu sana)
     
  17. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Fisadi ni fisadi,lakini sio kwa wana ccm
     
  18. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwakweli kuna wakati wanakuwa makini sana especially asubuhi, driving to work though i dig baby Kabae 102.4 choice fm...nadhani ni mtoto wa clouds huyo, leo nimesoma dailynews Chenge kashasafishwa ! 'Chenge cleared of radar scam' is this the reason why he isnt getting his letter yet ? sorry a bit off topic..but seriously...
     
  19. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hizi ni dariri za kuwa na chuki binafsi na bonge pamoja na clouds fm!!
     
  20. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jogoo hadai vifaranga
     
Loading...