Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bonge la noma kwa weusi

Discussion in 'Entertainment' started by INGENJA, Oct 22, 2012.

  1. INGENJA

    INGENJA JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1,463
    Trophy Points: 280
    Kama ilivyokawaida yangu yazungukia mitandao mbalimbali siku ya Jmos,nikakutana na habari hii "Lord Eyez akamatwa kwa kuiba vifaa vya gari ya Ommy dimpoz".Pia kukiwa na tweet ya huyo bwana mdogo kulala mmika kuibiwa na kuvifuma
    vitu alivyo ibiwa kwa kamanda kutoka weusi Company
    Vifaa vilivyo ibwa ni pamoja na Power window.Katika msara huu inaonyesha Lord Eyez ndio King kunaviajana wake anawatuma kufanya hiyo kazi.

    Chanzo;VITUKO VYA MTAA
     

    Attached Files:

  2. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,386
    Trophy Points: 280
    be specific and clear mkuu.
    usiandike kwa kudhani kuwa umaarufu wa hao vijana ni kwa kila mtu, wengine ndio tunaona hayo majina kwa mara ya kwanza
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
  4. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kaiba kweli.na kakubali vitu wameficha tandale.anasema anaiba na mtoto wa salmin amour
     
  5. majorbanks

    majorbanks JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mtandao wao kuna dada ambaye ndio driver na wanatumia gari dogo jeupe together na msela wake anaitwa Shukuru..Lord Eyez ameamua kuwa mwizi anaiba sana pale mlimani city pia wameshawahi iba silaha kwenye magari yaliyopaki pale.
     
  6. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    acheni waibe..hakuna wanachokipata ki-maslahi kwenye hiyo miziki yao wanayoimba..kwa hiyo wanaongeza kipato cha ziada...huyo aliyeibiwa mwenyewe gari kahongwa na mke wa mtu kaaaaziiiii kwelikweliiii. BONGO-FLEVAAAAAAAAAAAAAAA.
     
  7. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni aibu sana, tuliwategemea wangekuwa mfano mzuri kwa vijana na washabiki wao.
     
  8. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    awe specific vip? Si kaweka na pics zake kabisa? Kilichobak ni ww kutafuta mwenyewe kama bado hujamjua
     
Loading...