Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bonge la harusi

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaNanii, Oct 6, 2010.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ingekuwa hapa BONGO bibi harusi angeingia mitini !!! Mnaona wenzetu wanzungu walivyokuwa na upendo wa kweli !!!!!!
     

    Attached Files:

  2. L

    Luveshi Senior Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Watavumiliana kwenye shida na raha hao............
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kwenye milima na mabonde
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Du!huyo bibi harusi ni wa ukweli,ni wa kufa na kuzikana.
     
  5. minda

    minda JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    ah hawa si wapya walishaonjana siku nyingi wamebariki ndoa tu na ndio maana wakaamua kufanya mambo kivyao!!!
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    kwenye njaa na shibe pia magonjwa na tabu
     
  7. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli hawa ni mpaka kifo kiwatenganishe!!
     
Loading...