Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bonge la business plan

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Chabo, Dec 19, 2011.

  1. C

    Chabo JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Habarini za saa hizi wote.
    Kama mjuavyo siku zote katika kuanzisha biashara;-cha muhimu huwa ni wazo kwanza.mm binafsi nimepata wazo la kufungua pump ya kuuza mafuta ya taa hapa mtaani kwetu.naomba mwenye ufahamu wa kutosha anisaidie ufafanuzi kuhusu biashara hiyo.

    nawasilisha ombi.
     
  2. C

    Chabo JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Mbona kimya jamaniiiiii
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,509
    Likes Received: 9,281
    Trophy Points: 280
    Nenda ofisi za Oilcom Tabata utapata maelezo kamili.
     
  4. C

    Chabo JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    thax fayfox.But not enough
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Uza hiyo pump with 10% mark up
     
  6. C

    Chabo JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    sina pump ila nina wazo la kuwa nayo.
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    BASI ACHANA NAYO........NUNUA HII KITU

    [​IMG]
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mpe sababu za kumshawishi aache wazo lake, afate fursa unayomwitia wewe.
     
  9. M

    Malila JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Kabla hujatupa fedha yako ktk kununua pump, jitahidi uzungukie idara husika ktk biashara hiyo ili uone kama unaweza kuwa na sifa. Nenda mipango miji ya hapo ulipo, kisha waone jamaa wa fire brigade wa hapo ulipo, waone jamaa wa leseni wakupe ushauri.

    Unaweza nunua pump, jamaa wa leseni wakakwambia tunaomba kibali toka fire brigade, au mipango miji wakakugomea kutoa kibali cha kuweka pump yako ulipochagua.

    Pale njia ya kwenda Mzumbe university, kuna kituo cha kampuni fulani kimevunjwa kikiwa bado kipya kabisa kwa sababu waliamini pesa ni kila kitu.
     
  10. C

    Chabo JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    hiyo mashine ni ya kuziba pancha?kama ndiyo yenyewe naomba ufafanuzi kuhusu hiyo biashara.
     
  11. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kumbe haujafanya hata utafiti halafu title inasema BONGE LA BUS. PLAN, kijana unatembocard master card?
     
  12. Ibang

    Ibang Senior Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona umemuuliza kama ana tembocard mastercard?
     
Loading...