Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bondia wa kike wa bongo adundwa vibaya na mzambia!

Discussion in 'Sports' started by Ralphryder, Mar 31, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni Hamisa Willy katika pambano la kimataifa lisilo na mkanda kapigwa tko roundi ya 4 na Catherin Phir wa zambia! Hoi! Source tvz2.
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu zambia hatuwawezi hata kwa kutongozo tu!!tbc magamba muda mwingi wanaonyesha vidukwi na si michezo,fikiria tumeshindwa kuona kombe la afrika,
     
  3. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa mkuu! Wako juu mno,na wako siriaz na fani zao.
     
  4. bigboi

    bigboi JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 253
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani hata kung'ata tunashindwa si angevua gloves amrarue na kucha you know kibongobongo
     
  5. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Alijaribu kuruka kichwa na kupiga kipepsi akaonywa na mwamuzi!
     
  6. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahaha
     
Loading...