Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bondia Conjestina Achieng adata!

Discussion in 'Sports' started by Ralphryder, Sep 5, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni aliyekuwa bingwa wa kimataifa kwa upande wa akina mama,amepatwa na mruko wa akili kutokana na ugumu wa maisha!
     
  2. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimepata hii taarifa ikiishia kwa citizen. Eti ugumu wa maisha sio ngumi bomy.
     
  3. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mh! inawezekana maana nilivyomuona hali yake inaonekana kama maisha yamemchapa!
     
Loading...