Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bondela kumwagilia kwa pump

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mangolo, Nov 6, 2011.

  1. M

    Mangolo Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakuu poleni na sikukuu
    Ombi langu kwenu ni wapi nitapata bonde lenye maji msimu wote wa mwaka kwa ajili ya kilimo cha mbogamboga
    na mahindi ya mkwanyuo ninayo PUMP tatizo shamba tu.
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bonde lipo maji yako chini ya ardhi umbali wa mita 20-40
     
  3. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama hutajali naomba kufahamishwa aina ya pump uliyonayo pamoja na gharama za kuipata. Asante
     
  4. T

    Tsidekenu Senior Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nipm, ninaweza kukukodishia la kwetu, liko pembeni ya mto. kwa sasa nimwshindwa kulima kwasababu sina msimamizi mzuri.
     
Loading...