Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bondei Noma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mwl, Jun 17, 2011.

  1. m

    mwl JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Wabondei 2 walipanga kwenda kuiba duka la dhahabu, usiku ulipoingia wakaenda na kuiba dhahabu zote, cha kushangaza asubuhi polisi walipokuja walimkuta mmoja pale dukani , walipomuuliza akawaambia mimi na mwenzangu tumegawana yeye achukue dhahabu mimi nichukue duka.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    huyo ni bondei kwel.
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jamaa akabaki na fre tupu lisilo na bidhaa
     
Loading...