Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bonde la Jangwani no more?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DOOKY, Jul 21, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kampuni ya Strabag kwa mwendo huu! Unatuhakikishia kuwa hata tungekupa uweke sawa bonde la Jangwani litumike kwa ajili ya makazi kazi hiyo ungeweza.kazi anaifanya kujaza na kulisawazisha bonde hilo na kuonekana hakuna bonde
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Madhara yake ni makubwa!!!
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Subiri mvua zileee, za kipindi kileee!!!
     
  4. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Usawa wa ujazo wa kifusi ndio level ya mtera ya jangwani.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mvua ikinyesha ndo utajua maji yanaenda wapi,,,,unadhan suluhu imepatikana????impakt yake itakua kubwa sana mdau
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mdau afadhal umeliona hilo,,,,sasa ndo maji yataenda KARIAKOOO HADI MAGOMEN,,,,HUKO KIGOGO NDO USISEME
     
  7. M

    Mnyalu-DSM Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dar es salaam inavituko vyake.Viwanja huuzwa wakati wa kiangazi.Masika viwanja vingi vinakuwa majaruba ya mpunga.Huyu Strabag akazane kbla masika hazijaja.Utatumia boti kusomba vifusi.Pia ahahakikishe mitaro/mifereji ya nguvu anajenga
     
  8. KML

    KML JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jamani hawa ni wazungu sio wachina watu feki
     
  9. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    omgela tiguyebwa omwo gulaba.
     
  10. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Yote inakuwa mtera. Sasa siju mitambo ya umeme tuiweke wapi naibu sipika.
     
  11. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Na kuhakikishia kuwa ukibahatika kutembelea vijiwe wa wauza kahawa vyote nchi huwezi kukosa kauli hii ..."Kafara ya kutoa uhai wa watanzania haijatosha... ndio maana mtengo mwingeni umetegwa bode la Jangwani Dar... la kutoa roho za watanzania wakati wa mvua za masika..."
     
  12. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Nchi hii siasa imechukua nafasi kubwa kuliko utaalam, sidhani kama kujaza hapo jangwani ni suruhu ya tatizo la kuzuia mafuriko cha muhimu ni kujiuliza maji yalikuwa yanatoka wapi na baada ya kujaza hilo bonde hayo maji yataenda wapi? hapa tutarajie tatizo lingine kubwa sana ambalo litawafikia hata wale ambao hawakustahili kufikiwa na tatizo la mafuriko na baada ya hapo ndo tumtafute mchawi na mwisho wa siku tutasema ni mpango wa MUNGU wakati tumesababisha wenyewe.
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tehetehe tunatengeneza vifo na maafa mengine sisi wenyewe
     
  14. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    JF raha sana. Kila mtu ni MTAALAM wa FANI ZOTE. Kila mtu anakosoa kila kitu 'kitaalam'.
     
  15. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Hakuna suala la utaalamu hapo. Hata wewe usiye mtaalamu jiulize yale maji yataenda wapi? Kumbuka pale ndipo maji huwa yanajikusanya yanapotokea maeneo mengine.
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Watanzania kwa porojo na majungu ndio maana mambo yetu tunayaanzisha wenyewe siku zote hayafanikiwi...hivi mnajua Strabag wanafanya nini kwenye huo mradi mnadhani Wajerumani wana akili za nywele kama sisi wanachofanya sasa wanajenga madaraja na njia za kupitisha maji kwenda baharini.

    Inashangaza sana mtu anatoka kwake Tandale au Kimara naye anajifanya mtaalam wa uhandisi analeta mawazo yake, hawa Strabag wamefanya project nyingi duniani sio makanjanja angalia kwanza vifaa vyao bado vipya ndio vinaanza project Tanzania.

    Engineer wa kijerumani wapo pale wanafanya kazi sio porojo ngoja mradi uishie muone jangwani mpya yenye njia nyingi za kupitisha maji watu wanajenga airport baharini jangwani kitu.
     
  17. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa kaambiwa na serikali aafanye juu chini maji yahamie kariakoo, watu wahame, tujenge majengo ya kisasa. Pia tunataka kuona masika ijayo, maji yanajaa club ya Yanga yote
     
  18. s

    sanjo JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama wanatafuta namna ya kuyaongoza maji yatokayo bonde la Msimbazi na Kigogo ni sawa. Vinginevyo tusubiri maafa ndani ya miaka mitano.
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    we Ritz usitumie akili za makuli, uzungu wa mhandisi haufanyi uhandisi kuwa spesho, eti "wamefanya project nyingi duniani" kama vipi kale kamke kako ukakabidhi kwa ile njemba ya kimasai yenye kijiji cha watoto kutokana na uzoefu wa kutotolesha,
    tunawaambia ccm akili zenu "zimegota"
    HATAWIKA JOGOO KABLA MAJI YA MVUA KUZIGHARIMU ROHO ZA WATANZANIA WENGI BONDE LA MSIMBAZI.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nina wasiwasi sana kuhusu ujenzi huu.Wana mazingira hii imekaaje.Remember hii ni wetland na lazima kutakuwa na athari kimazingira.Na kama kukiwa na mafuriko,maji yatapitia wapi?Au Waarabu wa Pemba.Kama sio please wake up.Bonde la Msimbazi halipashwi kuwa disturbed.Infact lilipashwa kuboreshwa.
     
Loading...