Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bomu mzee.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by uporoto01, Sep 22, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapa juzi kati nilienda Mombasa,nikitembea kila baada ya muda nasikia 'bomu mzee' nikawa nastuka vipi mbona hali si shwari au nirudi kwenye giza la Ngeleja ? baada ya muda nikamuuliza mtu vipi mbona kila nipitapo naskia mabomu ? akacheka sana nakunielewesha eti kabila la wenyeji Wagiriama ndio salamu yao.
     
  2. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh,salamu nyingine bana.!
     
Loading...