Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BOMU KURIPUKA UDSM: Kwanini SERIKALI INAWANYIMA UDSM MIKOPO?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Dec 23, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Moved
     
  2. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mambo ya DARUSO unaleta JF?!! wewe mtoto wa shule kaanzishe kunji sio kulalamika hapa. Hivi ninyi watoto siku hizi waoga sana eeh? Kama hujapigwa mabomu nchi hii utakuwa huja graduate.
     
Loading...