Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bomu? Kumbe ilikuwa ni upunda……………………!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Apr 23, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa ni mwaka 1980 katika kiunga kimoja cha jiji la Paris nchini Ufaransa wakati huduma za Posta ziliposimamishwa kwa muda.

    Ilikuwaje hadi kufikia hatua hiyo?

    Ni pale mtumishi mmoja kwenye idara ya uchambuzi wa barua na vifurushi alipogundua kwamba kulikuwa na kifurushi kilichokuwa ‘kinapumua.'

    Ilibidi mtumishi huyo kutoa taarifa ambapo vyombo vya usalama viliarifiwa kuhusu tukio hilo. Ilibidi huduma za posta hiyo zisimamishwe na wataalamu wa kutegua mabomu kuitwa. Kila mtu alijua wazi kwamba kilichokuwa ndani ya kifurushi hicho lilikuwa ni bomu, nini kingine unadhani kingeweza kuwa humo! Labda tu swali lilikuwa ni aina gani ya bomu na ni nani alilituma na kwa nani.

    Lakini lahaula wataalamu hao walipofungua kifurushi hicho kwa hadhari kubwa waligundua kwamba ndani ya kifurushi kulikuwa na chombo maalum kinachofanana na uume kinachotumiwa na wanawake katika kujichua ili kujiridhisha kimapenzi (Vibrator). Chombo hicho kilikuwa kimejiwasha chenyewe katika ile misukosuko ya kusafirishwa.

    Kumbuka hiyo ilikuwa ni mwaka 1980, ambapo matumizi ya kifaa hicho huku kwetu lilikuwa ni jambo la kufikirika!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    He he he, kumbe kifaa nacho hupata hamu?
     
  3. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    LOL....Nimeshindwa kujizuia kicheko.
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,328
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Huwa nazichukia substitutes za hivi, kwamba ifike mahala wanaume tuwekwe pembeni:doh:
     
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ezan, hata zenu zipo kibao tu zinauzwa kwa hiyo ngoma itakuwa droo.
     
  6. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Zao hazina viwango kama zetu.
     
  7. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    una manisha hazivaibrati, ulemuonekano?
     
  8. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nasikiaga huku eti wanatumiaga SIMU ikiwa imewekwa vibration....sijui ni kweli..!!
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 908
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmh
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kilikuwa hakijapata hamu, bana...........Kilitikiswa kutokana na misuko suko ya safari....................
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Halafu inakuwaje...............? Hebu fafanua!
     
  12. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    narudi..wabeijing watantoa roho nikijvua gamba jomba..
     
  13. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,251
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Huwa kuna application inaitwa sex vibrator inapatikana kwa kudownload kutoka internet sana sana simu za nokia huwa zinasuport hii app software mwenzenu huwa naitumia wakati namuandaa shemeji yenu na inamchanganya kweli kweli.TEKNOLOGIA BWANA inatisha.
     
Loading...