Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bomu Kulipuka kifo cha Balali.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Indume Yene, Jun 11, 2008.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangu JF, tumesoma mengi hapa na tukawa na mitazamo tofauti kuhusu kifo cha aliyekuwa Gavana wa BOT (Msadikiwa Marehemu) David Balali.

    Kwa dodosa mie binafsi nimewasiliana na Investigative Reporters wawili kutoka vyombo vya habari vinavyoheshimika nchini Marekani ili watusaidie kutatua UTATA huo. Kila mwandishi anafanya kazi kivyake maana ni mashirika 2 tofauti na hakuna anayejua kuwa nimekutana au kuongea na mwandishi mwenzake. Kutakuwa na cost za hapa na pale lakini naamini kazi itaweza kufanyika.

    Mmoja niliongea naye ana kwa ana na mwingine nilitumia email kisha akanipigia simu. Na wote wameniahidi kuliangalia suala hilo kwa ukaribu. Lakini mmoja alinimbia kuwa kuna mwenzake ambaye anafanya naye kazi kwa ukaribu kaenda Central Africa lakini hakutaja jina la nchi kufanya uchunguzi unaouhusiana na UN. Hivyo akasema akirudi wataanza kuliangalia hilo suala.

    Kwa hiyo ndugu zangu kama Mungu akipenda UTATA huu utapata majibu, Nitakuwa nawapa UPDATES. Kaeni mkao wa mlo.
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hongera sana Indume kama ni kweli basi tutangoja nasi hatutachoka kukumbusha .
     
  3. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,139
    Likes Received: 316
    Trophy Points: 180
    Indume Yene,
    Sasa hata uchunguzi bado hujafanyika na tayari umeanza kusema "Bomu Kulipuka".....!! Au tayari mwenzetu umeshajuwa matokeo ya uchunguzi? Sasa kama kichwa cha habari tayari kimeshakuwa skewed, huo uchunguzi utakuwa huru kweli? Nahitaji hewa.
     
  4. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuna wale wanaoamini kuwa Balali alikufa na wengine bado hawaamini hilo. Kwa hiyo kama atakuwa kafa tutakubali ukweli kwa ushahidi kamili na si maneno tu au kuangali jeneza bila maiti. Kama atakuwa bado anadunda kwa sura tofauti still ukweli utawekwa hapa na si kwa maneno bali kwa ushahidi.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    tunasubili kwa hamu sana uchunguzi huo.Tatizo la serikali yeti imedumaa mno sijui viongozi wake mabogus?nyie subilini report ikitoka utawasikia watakavyo ibuka na kuanza kujikanyaga kama kawaida yao wanasubili wenzetu watufanyie uchunguzi wao wanaanza kunadi kwenye majukwaa.
     
  6. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,258
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Indume kwa viheadlines!!!!!
    Hope litakuwa bomu kweli na sio longolongo.
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Yaani akija na konklusheni kama amekufa mtakubali ?
     
  8. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,139
    Likes Received: 316
    Trophy Points: 180
    Jibu litakalokubalika lipo kwenye kichwa cha habari ya thread hii, kadhalika jibu la uchunguzi.
     
  9. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Akija na ushahidi, tutakubali, lengo hapa ni ukweli na sio hii michanga ya macho.
     
  10. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mkuu wangu Indume Yene,

    Heshima mbele mkuu, hapa tuko kwenye ukurasa mmoja, na I love it lete vitu!, najua wewe sio mtu wa papara na ni mtu mzima!
     
  11. K

    Koba JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2008
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,063
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Ndio uzuri wa unyamwezini maana private investigator wako all over and its legal to use them,kama watu wa Ballali wamedanganya ni rahisi sana kujua....isssue ndogo sana hii sijui kwanini Mwanakijiji hakufanya hii kazi na kutubandikia report hapa!
     
  12. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    haya mabomu lazima yatakuwa duds ! maana tokea nianze kusikia mabomu ya ballali hadi leo, najiuliza pengine yamenyeshewa na mvua !
     
Loading...