Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bomu Bagamoyo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crucifix, Feb 28, 2011.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kuna habari kuwa kuna bomu ambalo bado kulipuka na limeonekana Bagamoyo. Nimeisikia habari hii wakati ikimalizika na nimepiga simu kwa mtu wa Bagamoyo amesema ni kweli kuna habari hizo. Wenye habari zaidi mtujulishe tafadhali.
     
Loading...