Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bomoa-Bomoa ya UFUKWENI si bure

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jul 11, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Ni wazi kuwa ubomoaji wa majumba ya kifahari kwenye fukwe ya Bahari ya Hindi,Dar es Salaam inavuta hisia za wengi.Wengine tunafuatilia tukishangaa namna wahuni wachache wa nchi hii walivyojilimbikizia mali na kujenga majumba ya thamani kubwa. Serikali inafanya kusudi kuvuta 'attention' ya watu ili wasahau mambo muhimu kama ya migomo na maisha bora.Serikali inajipalilia moto zaidi.Inaongeza chuki kwa wananchi.Kwanini isifanye sirini?

    Tunafaidikaje kuangalia matingatinga yao? Ukweli ni kwamba,kila anayevunjiwa nyumba yake ameshalipwa. Serikali pale inafanya maigizo.Fahamuni kuwa Serikali iko kwenye harakati za kuwaaminisha watanzania kuwa yenyewe na viongozi wake si dhaifu.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,764
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Waache wajihukumu wenyewe kabla ya 2015
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    I see a lot of sense in your narrations!! Kama wamelipwa basi n usanii wakati walijenga kwa kukiuka sheria! Prof anna Tibaijuka anaonekana kaweza!!! Great if what is narrated above is not true!
     
  4. M

    MBWAMBOs Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    duuu...wananchi tumekuwa kama bendera tunapelekwa pelekwa tu kila upande yatupasa tuwe na msimamo natuache kuyumbishwa yumbishwa kama mashua iliyokosa uelekeo..
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mmmmh, lile jengo la TANESCO , Ubungo watalibomoa lini?
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Kwani jengo hili liko ufukweni au kwenye mazalia ya samaki/kwenye mikoko!
     
  7. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Maeneo ya wapi hayo mkuu? Au ndio mradi daraja la Kigamboni? Kama weshalipwa hakuna shida. Mbona masikini nao wanavunjiwa tu.
     
  8. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    wabongo hamkosi cha kuongea kudagadaga deki
     
  9. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Magufuli anaogopa kilomita atakazokimbizwa akivunja hilo jengo.
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hakika ni ngumu kumridhisha binadamu kama ilivyo vigumu ngamia kupita kwenye tundu la sindano.

    Hata kama unaichukia serikali inayoitwa dhaifu lakini ikifanya jambo jema tunahitaji kuinga mkono.
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kasema bungeni juzi kwamba hata kama hatalibomoa yeye bado litakuja kubomolewa bila fidia kwa sababu liko kwenye hifadhi ya barabara.
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    zamu ya matajiri imewadia tumelalamika sana kuwa ni masikini tu wanaguswa sasa maghorofa yameangushwa na tingatinga
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Mama Tiba kaanza kuwatiba wagonjwa sugu...... thanks mama.
     
  14. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,589
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Nitaamini watakabomoa apartments za pa msasani apposite na TMJ zinazosababisha mafuriko kila mvua inyeshapo, vinginevyo ni ze comedy nyingine
     
  15. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    It make sense mkuu!
     
  16. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mama tibaijuka kafanya kweli!
     
  17. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna thread zingine unaweza ukaisoma ikakufanya u sign out
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nyumba zimevunjwa zikiwa na vitu ndani baada ya kukaidi kuhama... mama Dr Gerudi Lwakatare kakimbilia mahakamani kupinga sio jambo dogo kama unavyodhani kwamba serikali imewalipa kisirisiri. Huyu ni mbunge lakini kaguswa na bomoa bomoa ya mama Tiba.
     
  19. sister

    sister JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,188
    Trophy Points: 280
    na umeona matajiri hawajafanya kitu chochote na mpaka polisi alisema zoezi limeenda vizuri bila vurugu ................ukiona hivyo ujue kuna kitu kimefanyika ndo mana hawajalalamika zaidi ya mmoja alisema wangesema lini wanakuja ili waondoe vyombo vyao...............si bure lazima kuna fidia wamepewa..................

    ila maskini analalamika sababu anakuwa ajapewa chake na nyumba yake inabomolewa................still sijaona haki hapo zaidi ya usanii kutuonyesha kwamba hata matajiri wanabomolewa kumbe danganya toto.
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    polepole..... mama Tiba alishalisemea liko njiani linakuja.

    Mama Tiba alishawaita ofisini kwake kuwaambia waondoke wapeshe mkondo wa maji. Hao wa ufukweni nao alizungumza nao.
     
Loading...